ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Futari Yogari เพียงสองเรา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2018, 03:21:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sirapop

T2

strikef.

ขอบคุณครับ คู่รักที่รักกันมากจนเรื่องภายนอกเป็นแค่เรื่องที่ร่างกายต้องการ แต่จิตใจยังมั่นคงต่อกัน ไม่รู้แบบนี้ควรจะดีใจหรือเสียใจแทนทั้งคู่ดี

en541010

::YehYeh::ชอบลายเส้นแบบนี้มากเลยครับ แล้วดูจากทรงเรื่องทางออกมีสองทาง คือแย่งแฟนน้องแว่นเลย หรือไปคั่วกะน้องแว่นเพื่อยึดคืนความสัมพันธ์55

doorman

แสดงว่าเบื่อฉิ่งแล้วแน่เลย...รึจะมีอะไรมากกว่านั้น

asakuraa

touy_1987

eka1325

สาวแว่น สายร่านนะนั้น  สงสัยอยากได้ของผู้ชายมากกว่า ของจริงดีที่สุด  พระเอกน่าจะจัดสองคนไปเลยนะ ขอบคุณครับ

Tong Kamilia

garfunkel

jw4321

Arm Angel

หืม ตับไม่แข็งแรงด้วยสิเรา แต่ยังไงก็ชอบแนวนี้ ขอบคุณนะสำหรับการแปล

syndromz

แค่ลิ้นกับนิ้วคงยังไม่พอ ต้องดุ้นสินะ

goppy123

ปวดตับแน่ๆเลยงี้  ::Thinking::

ผมนี่อึ้งไปเลยครับกับตอนจบ  ::Punch::

Chocky

เข้าไปทำไรในป่ากัน ชอบคนผมสั้น น่ารักดี