ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.9 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 03, 2018, 06:30:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reggal

7เข้ พระเอกแม่งไปอัพเวลแปปเดียวกลับมา ตบบอสแตกเลย แตกในด้วย 555 ไอแว่นแม่งร้าย

eeb

สุดท้ายคุณหนูก็ไม่รอด ทีเด็ดพี่แว่น งานนี้ต้องขอบคุณ คุณโอลิเวอร์ 5555

SickSleeplab

เรียบร้อยโดนเผด็จศึกตามระเบียบ ตัวเอกนี้กวาดเรียบบบ
::HoHo::

Whoo Amm Ii

lak8719

โดนจนได้ตอนจบจะเป็นแบบไหนล่ะเนี้ย

thegift52

ถึงกับต้องไปฝึกวิชาเพิ่ม หุหุ แต่สุดท้าย ก็ครองโรงเรียนได้ บอกแล้ว  อย่าหือกับอาจารย์ อย่าลองของ หุหุ

midnight747

สุดท้ายก็โดน แต่ง่ายไปหน่อยอย่างว่าแหละครับหลายตอนไปก็น่าเบื่อ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

jachal

ไม่ได้ด้วยสะกดจิตวิธีแรก แต่ก้อได้ในสะกดจิตแบบโอลิเวอร์

Dragoo

สุดท้ายก็ไม่อาจรอดพ้นเงื้อมมือของมัจจุราชผู้นี้ได้
เสร็จคนให้คำปรึกษาไปอีกราย
โดนแผนตัวเองทำร้ายตัวเองนี่เจ็บแสบสุดๆ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

joulez

โดนจนได้ พระเอกซะอย่าง ได้อารมณ์ดีครับ

MMJ

และพระเอกก็จะกลายเป็นจอมมารครองโลก 55555555555 จะเก่งไปแล้วเฮ้ยยยยยย

ของคุณนะคะ

scorpionx

razagaga

wunman

ในที่สุดก็ทำสำเร็จ แต่ดูจากสภาพเค้าระวังกลับมาแก้แค้น

kitmer01

5555 มาพลาดเอาง่ายๆด้วยลูกน้องตัวเอง