ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 23-2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 04, 2018, 07:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joppi2U2

ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยอะ สงสัยต้องกลับไปอ่านตอนแรก ว่าโจ้คือไคร ลุงหินคือไคร ผอ.สุชาติคือไคร อ่านแล้วเสียวชักสะน้ำแตกเลย

NeungSss

MAC

สวัสดีครับลุงหิน ครูโจ้ที่กลับมาขอขอบคุณนะครับ ::Thankyou::

facebeer

gunflow

ห่างหายไปนานมากครับ แต่ดีใจที่กลับมา

หาลิ้งตอนเก่าแปะให้ได้มั้ยครับ บางทีนานไปลืมจริงๆ คลับคล้ายคลับคลา

71237394

มาแล้วๆรอนานมากสุดยอดครับจะติดตามต่อไปครับ

Anant Be

ตอนใหม่มาแล้ว มาพร้อมกับความเสียวสุดเหมือนเดิม ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆนะครับ สำหรัยตอนใหม่ :)

Monte Cristo

รู้สึกแอบดีใจที่มีวงเล็บไว้ให้ด้วยว่าเหตุการณ์นั้นๆเกิดขึ้นตอนไหน (เพราะเว้นไปยาวมาก)
ส่วนตัวคิดว่าถ้ามีช่วงเว้นนานๆแบบนี้ เล่าเรื่องเป็นเส้นตรงแทนที่จะย้อนไป ย้อนมาจะดีกว่าครับ
ไม่งั้นคนตามต้องกลับไปย้อนอ่านว่าเกิดอะไรขึ้นกันแน่ เพราะจำกันไม่ได้ครับ (ถ้าเล่าเป็นเส้นตรงยังพอระลึกชาติได้บ้าง)

lordofthetwo

ไม่ได้เข้ามาหมวดนี้นาน ลืมเรื่องครูโจ้ไปหมดแล้ว คงต้องไปย้อนอ่านสักพักละครับ
ขอบคุณมากครับ บรรยายดีมาก

attawit2524

เกือบลืมไปเลยครับ ดีใจที่กลับมาสานต่อเรื่องราวครูโจ้แสนสวย แต่ว่ายังไม่ทันหมดฤทธิ์ยาของ ผ.อ. ลุงหินก็จัดให้ชุดใหญ่ต่อเลย  ::DookDig::

barney

อ่านมันส์มากครับเรื่องนี้ สงสัยครูโจ้จะเจอ 3 รุม 1 แน่เลยครับ

g9898