ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

ชอบแนวนาฬิกาหยุดเวลาเนอะ มันดูเป็นไปไม่ได้ดี ถ้ามีจริงนี่เสร็จโจรแน่ ขอบคุณมากครับที่ช่วยแปลมาให้อ่านนะครับ นานๆ เข้ามาห้องนี้ทีนึงไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ

Ki mu Chai

qqqqqq

::JubuJubu::ขอสักครื่องนะจะเอาไว้กินฟรีแล้วหนี55

tornaja2

10 นาทีมันน้อยไปน่าจะ 1 ชั่วโมง เย็ดนานๆหน่อย

K1221

inwyin

thegift52

คิดถึงซีรี่หยุดเวลาครับ แม้แค่ 10 นาที แต่ก็กดได้เรื่อยๆนินา งั้น ขอสักอันครับ จะเป็นพระคุณ
.
พออ่านจบ เป็นเนื้อเรื่องที่ฮาดีมากๆเลยครับ ชอบๆๆๆ ขอบคุณครับ

manlove

ขอซื้อบ้างคับบบจะจัดเพื่อนในออฟฟิตให้ครบทุกคนเลยคับบบ อิอิอิ

pluit00

เพิ่งมาเห็นมันโดดตอนนี้หว่าถึงว่าอ่านไม่รู้เรื่องเลย