ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Watanuki Ron] Socks x Love [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 05, 2018, 07:03:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tiwlytwin2

ถุงเท้าว่ะมันจะไม่มีกลินเหรอเนี่ยอืมๆ

jachal

ถุงเท้าเป็นเหตุ ให้มาได้กัน หลายยกแน่

ensd-07

จัดว่าเป็นพวกชอบขาอ่อนแน่นอน จัดได้สุดยอดมาก

joulez

+1 ขาอ่อนครับ ผมเองก็ชอบมองขาอ่อนสาวๆ

moodangxl

as72340639

เข้ามาแล้วล๊อคประตูแบบนี้ก็เสร็จแสะ  ::Crying::

supermakarm

ถ้ามีกับรุ่นพี่ จะดีมากๆเลย  ::Shy::

rains

ถึงขนาดใช้ถุงเท้าชักเลยนี่ก็โหดไปนะ จิตอ่อนๆชัวร์ ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

_Unknow_

เป็นแผนที่แยบยลจริงๆ มีของมาล่อใจก่อนของจริงสิน่ะ  ::DookDig::
จงใช้ชีวิตให้มีความสุขและแชร์ความสุขให้คนอื่นที่พอจะทำได้ ^^

สมชาย ขายของ

::Dizzy::ปกติเจอสาย นม ก้น ถุงน่อง ขุดชั้นใน นี่มาสายถุงเท้าซะงั้น

liverpudlian

ได้ลองของจริงสนุกกว่าช่วยตัวเอง

darkdd1999

จบละถุงเท้ารุ่นพี่ นี่เป็นแค่ที่ระบายอารมณ์สินะ

(S)Kater

พออ่านแล้วผมนึกถึงงังงะเรื่องนึงเลย ชื่อiconละมั้งที่พระเอกมันชอบสาวเป็นส่วนๆ
ทั้งเสียง ขา ตา เท้า เรื่องนี้นางเอกน่ารักดีอ่ะ แอบชอบพระเอกที่ชอบรุ่นพี่ คอยสังเกตพระเอก
ผมชอบศัพท์ยุ่นๆนะเพราะดูเมะบ่อย เช่นคิโม่ย ชิเนะ บากะ ได้ยินแล้วใจสะเทือนทุกที 55
เรื่องนี้น่ารักมาก สมหวังวินๆทั้งคู่ เมื่อเปิดใจหลังจากเสร็จไปหนึ่งยก

จะใช้ถุงเท้าทำไม ทำกับตัวจริงเลยไม่ดีกว่าเรอะ สนุกมากขอบคุณมากครับ  ::DookDig::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

trong5171

ถุงเท้าเนี่ยนะ... พระเอกนี่โรคจิตเข้าขั้นเลย

Tin Tin Tin Kum

ถุงเท้ามันไม่ได้ติดทรายไปด้วยหรอ55 ตอนแรกอ่ะ ::Horror::