ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

รอมานาน ในที่สุด สงสารก็สงสาร แต่เห็นคำพูดกูมึงตอนต้นก็แอบสะใจ ><

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ชอบขัดขวางทางของคนอื่น เลยโดนลุงพลลากขึ้นสวรรค์เลย หมอพลอยจะมาร่วมด้วยไหมเนี่ย

heatblaze29

kidzero

เป็นตอนที่อ่านแล้วก็รู้สึกมวนๆท้อง หลานอารมณ์ผสมกันมาก ทั้งสงสาร สะใจ หมั่นไส้ แต่ก็เห็นใจ หวังว่าตอนต่อๆไปลุงจะดูแลหนูอุ๊ให้เหมือนสาวๆคนอื่นจองลุงนะครับ แต่อ่านแล้วก็รู้สึกตื่นเต้นแหะ พอๆกับตอนหมอพลอยเลย

skat3699

Pracha Charermwattanatai

knightmoon

บางทีก็สงสารนะน้องอุ๊ แต่ถ้าไม่ทำปัญหาของลุงก็จะไม่จบ และสาวของลุงก็จะเดือดร้อนกันไปหมด ก็จัดการซะลุง ว่าแล้วอิจฉาลุงพล แสดงว่าจบตอนอุ๊เสียสาว ก็ต้องเป็นภาค 2 แล้วสินะครับ รองบอสโดนปราบ เพราะบอสใหญ่วางแผนซะอย่างงั้น หมอพลอยร้ายกาจมากๆ

wachirawitss

vegetarian

arsenyo

และแล้วก็เสร็จภารโรงผ้าขนหนูเหลือง
ลุงพลนี่สุดยอดจริง จัดหนักให้แม่นักสืบสาวหน่อยลุง

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ น้องอุ๊ไปกี่ดอกนะ จะติดใจลุงพลอีกหรือเปล่า

nutran179

สงสัยอย่างเดียวลุงพลจะรอดจากแฟนสาวอุ๊ยังไง

popeye

Wasabi Orange

สาวอุ๊ผู้หวังดีมากเกินไป จนไปทำให้ตัวเองเป็นเป้าต้องโดนจัดหนัก