ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

intanianoi

อย่างน้องอุ๊ ต้องโดนทั้งประตูหน้าและประตูหลังพร้อมๆกัน

armuso

::Glad:: ::Shy:: ::Angry::สุดยอดเลยคับ ลุ้นตลอด ว่าจะเสร็จลุงพลเมื่อไหร่

Sanchai Suntornrarag

lkar55

than.ya

chapter11

เรียบร้อยลุงไปอีกคน น้องอุ๊ โทษฐานยุ่งมากดีนัก

Diego888

แอม แอม

อยากให้น้องอุ๊โดนหนักไปเลยครับ ขอสอบถามหน่อยครับหัวจ้อนี้ต้องแสดงความคิดเห็นสองครั้งใข่เปล่าครับเพราะอ่านมาจนบรรทัดสุดท้ายแล้ว มีบอกให้แสดงความคิดเห็นอีก

ba1na2

ในที่สุดน้องอุ๊ ก็เสร็จลุงจนได้
จัดเต็มเลยครับลุง

porbasscover 5555

ไม่นะน้องอุ๊ลุงพลหมดเสี่ยนหนามไปอีกหนึ่งแล้วแถมมีคนคอยช่วยอีกแรงอีกหน่อยครูเบสเสร็จอีกคนแน่

Lookmee Thammavong

pp290331

ลุงพลผู้พิชิตจริงๆ เข้าไคลแม็กซ์ของตอนแล้วสินะครับ

Davilhades

นักสืบโดนเผด็จศึกแล้ว555

acropobia899

วาสนา ไอ้จ่อนลุงพล นี่สุดยอดจริงๆ  ได้สาวอุ๊ มาเปิดซิงเข้าคอลเลชั่น เพิ่มอีกคนละ

แอบสงสารไอ้แจ็คอยู่หน่อยๆ ที่อุตส่าห์อดใจไม่เปิดซิงอุ๊ แต่ก็ดีละ

ที่ลุงพลได้เปิดซิงแทน เพราะความเชียวชาญมันต่างกัน

มาลุ้นกันว่า ภาค2 ไอ้แจ็คจะมาแก้แค้น เหมือนไอ้บิ๊กไหม