ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northsouce North

สะใจจริงๆ โดนซะทียัยอุ๊ หวังว่าโดนลุงจัดไปแล้ว คงเข็ดไปนานละนะ(หรือจะหลงลุงหว่า)

Somkiat Ruangsubvilai

ในที่สุดสาวน้อยก็เสร็จลุงพลจนได้ แต่ไม่รู้จะติดใจเหมือนหมอพลอยหรือเปล่า

ืnovoman

ไม่รู้จะสงสาร หรือสมควร ต้องให้เราเจอแบบนี้เองบ้าง ได้เมียอีกคนละลุงพล

Otaza

เป็นไปตามกฏแห่งกรรมที่ยัยอุ๊ทำไว้ ฉะนั้นก็ต้องโดนกลับเป็นธรรมดา

ืีnuhmomo

น้องนาถจากเด็กสาวไร้เดียงสา กลายเป็นร่วมมือกับลุงพลไปเสียแล้ว

tdt14023

ในที่สุดก็เสร็จลุงพลจนได้นะสาวอุ๊ แล้วยังมีน้องนาถมาช่วยลุงพลอีกแรงผมว่างานนี้ต้องมี2รุม1แน่ๆครับแต่ไม่รู้ว่าใครจะรุมใคร555 แต่ว่างานนี้ผมว่าอยู่ที่ลุงพลเลยครับถ้าเกิดทำให้น้องอุ๊หลงรักลุงพลไม่ได้มีหวังได้แก่ตายในคุกแน่ๆครับหรือไม่ก็โดนส้นตีนทหารกระทืบเสียก่อนแน่ๆ

wink

keng7799

สุดท้าย น้องอุ๊ ก็เสร็จลุงพลจนได้ เข้าฮาเร็มเป็นคนต่อไป  ต่อไปขอเป็นคิวหมอเบสท์นะครับ

snoob

acerr

มาแล้วบอสตัวสุดท้ายภาคแรก ใจนึงก็สงสารน้องอุ๊นะครับ แต่ความเสียวต้องมาก่อน

jabavox

พึ่งเคยได้อ่านเรื่องนี้ สงสัยต้องไปตามอ่านตั้งแต่แรกแล้วสิ ::Dribbling::

นักศึกษาก็น่าอิจฉามากแล้ว นี่เป็นนักศึกษาพยาบาลอีก ยกกำลังสองเลย ::Glad::