ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 1 : รักครั้งแรกของสาวผึ้ง

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 09, 2018, 06:16:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

แทนจะเป็นเจ้าชายนิทรารึเปล่านี่ น่าสงสารสาวผึ้ง

Assassin088

เรื่องใหม่ เปิดเรื่องตั้งแต่วัยเยาว์เลย น่าสนใจดี ขอบคุณครับ

babbom

น้องผึ้งน่าจะมีปมตอนเด็ก แน่เลยครับ และอาจจะมีการกล่าวไปถึงเหตุผลที่ทำให้เลือกเรียนเป็นทนายด้วยใช่มั้ยครับ

toremo

เรื่องใหม่นี้ มาแบบใสๆเลย อ่านแล้วเพลินดี แล้วใครจะได้เปิดซิงนะ

dikky

เปลียนโหมดน่าดูเลยครับ ไม่เหมือนโหมดภารโรงเฒ่าทะลวงถ้ำทองครับ

atomicbear

B C

เปิดมาก็ดีเลย   เนื้อเรื่องเกี่ยวกับสายหลักแบบ tangential   ว่าแต่...10 ตอน x ความยาวขนาดนี้.... น่าจะไม่ใช่เรื่อง"สั้น"แล้วล่ะมั้ง  >=)

xxxboyz

แทนอย่าเป็นอะไรสิ ผึ้งกำลังจะเห็นใจแล้ว ตอนแรกอย่าเพิ่งเศร้านะ

nununu06

รักวัยเรียน น้องผึ้งจะใจอ่อนให้หนุ่มแทนหรือเปล่าขอรอติดตาม และเป็นกำลังใจให้ผู้แต่ง

Tum241

Thavee Kan

lkar55

ขอบคุณมากครับ ที่แต่งเรื่องสนุกๆๆให้อ่าน ให้ติดตามตลอดครับ

review1972

555ปรับอารมณ์แทบไม่ทัน ออกแนววุ่รักนักศึกษาซะงั้น ดีครับไม่งั้นเดี๋ยวเครื่องมันจะร้อนเกินไป ขอบคุณคร้าบบ

บันจิ้ง จั้ม

ขอบคุณที่ท่านเสียสละเวลามาพิมพ์ให้อ่านนะครับ จากใจ

rabbitbadboy

เป็นเรื่องราวสาววัยใส จริง ๆ รออ่านตอนต่อไปครับ