ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga] Teacher and Student Ch.1 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 09, 2018, 06:53:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boyforevero

อาจารย์เรื่องนี้น่ารักมั๊กๆเลยครับ
ขอบคุณเน้อ

visa0058

::Thinking:: เรื่องนี้คุ้นๆมาก เหมือนเคยอ่านเมื่อนานมาแล้วแต่ยังอ่านไม่จบ หาอ่านต่อไม่ได้แล้วเสียดายมาก

ขอบคุณผู้แปลนะครับได้อ่านต่ออีกครั้งดีใจมากครับ ::WowWow::

ปล. ย้อนนึกไปถึงสมัยเรียนเลย 555 ::DookDig::

thenefilim

Raweepim Pluemchit

คิดว่าอาจารย์น่าจะต้องแอบชอบคนนี้มาก่อนแน่เลย  อยู่ดีๆ มาซั่มกันได้ไง ::Shy::

xonly-1867

โดจิน เบรดออฟรีเทริน เหมือนเคยอ่านแต่มาแปลครั้งนี้เข้าถึงความทะเล้นของ คู่นี้เลย

hadezer

เปิดเรื่องได้สนุกมากเรื่องนี้ ทั้งเลิฟคอม ทั้งซึ้ง
ดูแววแล้ว โครงเรื่องจะยาวแฮะ

raitos

เป็นซีรีย์ในตำนานที่ผมชอบมากๆ เลยฮะ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ แบบนี้นะครับ

softdrink57

จบได้น่าติดตามมาก เจออาจารย์แบบนี้ยากจะทำใจจริงๆ  ::Glad::

esenex

อาจารย์เปลี่ยนบุคลิกเร็วมากแล้วรู้สึกเหมือนบุคลิกจริงๆเลย แบบคิดว่าน่าจะมีจริงนะ

zerost

refereer

ryu

เนื้อเรื่องมันสุดยอดจริงๆ ขอติดตามอ่านทุกตอนเลยนะครับ
ครูสาวเจ้าเสน่ห์จริงๆ

batdzize

มันเป็นเรื่องที่กี่ที  ที่ดูก็ไม่เคยผิดหวังจริงๆ พับผ่าเถอะ   

Kwankwan..

อาจาราสวยมากๆ แถมมานอนถึงบ้านด้วยครัล อิจฉาาา