ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 20 ซ้ำสวาทสาวน้อย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 20, 2018, 09:00:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sopun Jeekkee

เกินอายุจริงๆ วิชาเทพแบบนี้แหละ ที่ทำให้เราเกิดเรื่องที่น่าตื่นเต้นและน่าติดตาม

kvachira

อยากได้คาถาแบบนี้บ้างอะ อ่านละเริ่มจินตนาการ 555

ขาวดำ

ม ม มาแล้ววว แถมมีซ้ำสาวน้อย โอยยย ตัวเบาาาา
มันก็ไม่แน่

mikeking13

redwarthai

รอบนี้เทพป๊อดจะมีความสุขขนาดไหนหนอแล้วจะบู๊ไหวมั๊ยครับ ::Hunger::

BabyFace

ด้านมืดแห่งพลัง  เข้าครอบงำป็อด  จะกลายเป็นดาร์คเย็ดโ้ดหรือไม่ติดตามชม

testman

เล่นมุขผีก็ดีนะครับ อำไปเรื่อย ๆ ใคร ๆ ก็กลัว กลายเป็นว่านอนนิ่งไปเลย

แล้วใจคอไม่คิดจะเฉลย ปล่อยให้น้องจ๋าคิดว่าผีอำ

แล้วแจงไปไหน แจงก็หายไปเลย

tataka

เค้าว่ากินเด็กได้เป็นอมตะ แต่ป๊อดนี่อาจจะถึงฆาตได้เพราะเด็กเยอะเกิน เมียรู้มีตายยย ::Sweat::
อ้าวป๊อด โดนหลายดอกเลย ลุกขิกช่วยทันมั้ยเนี่ย

alasangel

เสี่ยวิชัยจะเอาหมอผีคนไหนมาสู้กับป๊อดอีกมั้ยนี่

synivorn

ultramanpop

เจ้าป๊อดจะสังหรณ์ใจบ้างไหม..ว่าตนเองจะตกอยู่ในภาวะอันตราย
แต่มาทางสาย..นี้อยู่แล้ว ต้องมีชั้นเชิงและไหวพริบอยู่บ้างล่ะ..สู้สู้..

lordofthetwo

zezebee12