ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...26 รสสวาทเกินคาดหมาย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 20, 2018, 09:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pk170

Farewell

นาโดนสวิงซะแล้ว คงสมใจใครหลายคน  ::DookDig::

ผมล่ะอยากให้นาแสดงความรักกับตัวพระเอกให้มากกว่านี้หน่อยครับ แบบว่าแสดงออกมานอกเหนือจากคำพูดอ่ะครับ เพราะพอผ่านมาหลายๆตอนนาก็โดนมาเยอะ แล้วทีนี้ถึงนาจะมีเซ็กกับตัวพระเอกก็ยังไม่ทำให้เชื่อได้ว่ารักพระเอกจริงๆ

ผมเลยจะเสนอให้มีผู้หญิงมาเพิ่มให้นามีหึงๆตัวพระเอกบ้าง(หรือนาจะไม่หึงก็ได้นะครับ แล้วแต่ผู้แต่งเลยว่าอยากให้ตัวนางเอกมีอารมณ์แบบไหน) จะได้รู้ว่านาตกลงรักหรือไม่รักกันแน่(อาจจะช่วยคลี่คลายปมในใจของพระเอกตอนนี้ได้ที่ไม่แน่ใจในตัวนา) ผู้หญิงที่เพิ่มมาแล้วก็แต่ผู้แต่งเลยว่าอยากให้อยู่ยาวหรือมาแล้วจากไปก็ได้ครับ

อยากให้ลองพิจารณาดูครับ ผมชอบเรื่องนี้ของท่านมาก

biggiggog

รู้สึกว่าฝ่ายชายน่าจะเริ่มเต็มแล้ว
เพราะเริ่มติดขัดในบางอารมย์
แต่ฝ่ายหญิงนี่สิ น่าคิด
ขอบคุณมากๆครับ

swss2511

yedke

และแล้ว นาก็โดน2:1 จนได้ ผมกลัวว่าต่อไปนี้ นาจะยิ่งถลำลึกไปมากกว่านี้อีก

zerost

ก้าวหน้าไปอีกขั้น จนอยากจะร่วมด้วยเลยครับ

pie2008

teenee4you

สวิงต้องมีไปอีกหลายตอนแน่เลย หวังว่า จะมีแบบ หญิง 2 ชาย 1 บ้างนะ

arsenyo

สวิงซะแล้วนาคงเสียวแทบตาย แต่ผัวนานี่ซิ จะโดนจี้จุดอ่อนซะล่ะมั้ง

smuity

นาถลำลึกเกินกว่าสามีไปเยอะเลย คุณสามีทำใจเถอะ นาไปต่ออีกไกลแน่นอน

iaaaa

ตกกระไดพลอยโจน จากแอบดูเป็นร่วมสวิงกันไป แต่ดูเหมือนนา ก็น่าจะชอบอยู่นะ

Supanat Amphai

Nuzuza Are

nujane_dude

คุณนาโดนสวิงจนได้ ถ้าทางต่อไปน้องนาคงโดนสวืงอีกหลวยคนแน่ๆ