ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...26 รสสวาทเกินคาดหมาย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 20, 2018, 09:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ezmoo

ลงตัวด้วยดี นาโดนพี่เขยและสามี...
ว่าแต่นาจะจัด แบบรุมสามีได้หรือเปล่านะ...

Tula Boonyarang

ปีหน้าพี่ภพมาจะได้ไม่ต้องหลบๆซ่อนๆอีก

Slave

ของแบบนี้...ลองเงี่ยนแล้ว..ทำแล้ว ...มันจะติดตัวไปจนกว่าจะตาย... 555555..    ขอบคุณมากครับ  มีให้ลุ้นทุกตอนสิน่า...

akerue

มันตื่นเต้นสำหรับผู้หญิงมากกว่า ผมก็ไม่ค่อยชอบชายรุมหญิง

olemantu

มันก็เป็นความตื่นเต้นที่จะได้รับรู้ความรุู้สึกของตัวเอง เพียงแต่การรับรูนั้นจะต้องทำใจให้รับได้ด้วย..ผมก็คิดว่าตัวเองก็ไม่ชอบสอง หนึ่ง
ไม่ว่าจะเป็นเป็นแบบไหน ทั้งชาย 2 หญิง 1 หรือหญิง 2 ชาย 1 แบบแรกคงคล้าย ๆ ท่านผุ้เขียนที่ไม่ชอบสองท่อนในระยะประชิดตัว
ส่วนอีกแบบนั้นเป็นความรู้สึกว่าไม่แน่ใจว่าตัวเองจะมีปัญญา ทำให้สำเร็จเต็มที่กับหญิงทั้งสองคนได้หรือไม่นอกจากได้ความภูมิใจไปแกน ๆ
ที่ชอบจริง ๆ ก็คงเป็นการได้แอบดุูโดยที่ ทั้งสองฝ่ายไม่รู้ หรือหญิงรู้ ก็พอทำใจได้ แล้วใช้เหตุการณ์นั้น มาจัดการกับชายและหญิงให้สะใจไป
(เหมือนตอนแรก ๆ ที่ใช้เป็น วิธีไล่ ชัย ตำรวจหนุ่มออกไป)

TonNy

ข้าจะแทงเจ้า

และแล้วสองรุมหนึ่งก็มา ต่อไปคงจะเยอะกว่านี้แน่นอน

controlx

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ ขออ่านก่อนแล้วเดี๋ยวกลับมาเม้นครับ 

ปล.เห็นแว๊บๆ สวิงๆ เอาจริงๆ ผมก็ไม่ชอบแนว 2-1 เหมือนกันครับ ชอบแบบแอบๆ มากกว่า

Anan Saidakhot

ในที่สุดก็ได้สวิงเสียทีหลังจากยึกยักกันมานาน อิๆๆ

ryg123456

ไม่ต้องคอยแอบดูแล้ว สนุกไหมหล่ะ
แต่งานนี้คนที่สุขที่สุดน่าจะเป็นน้องนานะครับ

gnun2518

น้องนาน่าจะบอกเลิกกับผัวได้แล้วนะแอบนอกใจพระเอกตลอดเลย

watchaa

หลังจากอ่านจบแล้ว สารภาพเลยว่าไม่ถนัดแนว 2-1 เลยครับ รู้สึกตามผัวนาเลย แต่นับถือผู้แต่งมากนะครับ แต่งได้เนียนดีครับ ถ้าไม่บอกว่าไม่ชอบแนวนี้ ผมต้องนึกว่าวางโครงแนวนี้ไว้ก่อนแล้ว

4ylnox

ว่าแล้วต้องเป็น 3P แน่ ผู้แต่งช่างเอาใจคนอ่านจริงๆ