ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : บทวิเคราะห์เรื่องราวและนางเอกทั้ง 6 ของภาคแรก

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 01:31:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

อ่านตอนที่แล้วเริ่มรู้สึกเสียดายพิมมี่แฮะ

งานดีจริงๆครับ รับทุกรูปแบบ

areja

ตอนนี้ห่วงสังขารตาลุงอะเซ่ ไหนๆก็ไหนๆ น่าจะเติมปฏิหาริย์ วัยตีกลับสัก 10 ปี
จะด้วยไพรพิเศษ เลขยันต์จากอาจารย์ หรือดูดอายุจากอริราชศัตรู ก็น่าจะๆ มีนร้า ห่วงจะม้วย
จะเลี้ยวก่อนพิชิตหลุมเหล่าสาวๆ ร่อแร่ๆเหลือเกิน ฮ้าฮ่าฮา

suriyamahajit

tetete

แค่อ่านเกี่ยวกับหมอพลอยก็สนุกแล้วครับ ถ้าต้องสู้กับหมอเบสเพื่อแย่งตาลุง จะสนุกขนาดไหน

aeadza

pinmonkey

อ่านบทวิเคราะห์แล้วเข้าใจบุคลิกของตัวละครมากขึ้นเลยครับ ขอบคุณมากครับ

bondinlove

ทำออกมาได้ละเอียดมากเลยครับแต่ยังไงใจผมก็ยังอยู่กับโดนัทคนเดียว 555

yukleg

ถึงแม้ลุงพลจะเจ้าชู้มักมากในกาม แต่แกก็ยังมีส่วนดีที่คอยดูแลเอาใจใส่สาวๆในสังกัด และไม่ฉกฉวยหาประโยชน์อืื่นใดจากสาวๆเหล่านี้ เพราะถ้าลุงพลโฉดชั่วกว่านี้ละก็สิ่งที่สาวๆจะได้เจอคงต้องเรียกว่าตกนรกทั้งเป็นแน่ๆ

firefox2007

วิเคราะห์แต่ละคนได้น่าประทับใจ ผมว่าที่น่าสงสารคือยายอุ๊เหมือนกัน ด้วยความหวีงดีแท้ๆทำให้ต้องมาเสียท่าแบบไม่รู้เรื่องเลย