ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

Oleygunashocha

ครบคนที่ 12 ลุงพลน่าจะขาดใจตายแบบ มิสชั่นคอมพลี!!! แล้วก็เอื้ออออ

sniper2945

ว่าแต่ลุงพลไปทำอะไรมาถึงเอาได้ทุกวัน วันละหลายรอบ  ไม่เบื่อหีบ้างเหรอ

ถูกใจมากครับ ตัวใหญ่ อ่านสบาย ไม่ต้องใส่แว่นเลย

karn_cab

ลุงพลมีพลังพิเศษ เด้าได้ทุกวัน แต่อย่าหักโหมเยอะ จะเก็บเด็กในสังกัดไม่ครบซะลุง

AonNirvana

อ้างถึงนั่นคือ "ชีวิต" ของลุงพลนั่นเอง ยิ่งเริงรักกับเด็กสาวรุ่นราวคราวลูกคราวหลานมากเท่าไร สุขภาพของลุงพลก็ยิ่งทรุดโทรมขึ้นเท่านั้นครับ กล่าวคือ มันเป็นพรวิเศษที่กัดกินพลังชีวิตของลุงพลไปเรื่อย ๆ แบบเท่าทวีนั่นเอง

ไม่นะ natoคุง เอาอีกแล้วเหรอ ไหนว่าเปิด -wtf ให้ลุงพลแล้วไง

ปล.1 ตอนนี้เหลือกี่ดาวแล้วนะ 4 ดาวเหรอ

Wandit Iempan

ลุงพลได้พลังพิเศษมาแล้วได้พบหมอพลอย คุณหมอจะรับพลังลุงพลไหวเหรอ

suwanpoca

oumgstring

ลุงพลได้ปลุกตัวคนที่แท้จริงของหมอพลอยขึ้นมาแล้ว

makesomenoise666

อายุขนาดนี้แล้วตายตอนไหนก็ได้ขอให้ตายคาอกสาวพอ

iikran

shatto