ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

ปิยะพงษ์.

porbasscover 5555

ลุงพลคงต้องระวังตัวมากหน่อยแล้วคงมีอะไรกับสาวๆ บ่อยไม่ได้ละ

Thanakrit Nanthikan

oddsk

wata19

การที่ลุงพลได้พลังวิเศษมา เป็นธรรมดาที่จะต้องมีส่ิงแลกเปลี่ยน นี้คือกฎของธรรมชาติ..

Thanapat Soontorn

Prapat Panya

ตอนที่รอคอยมาแสนนาน

•====================================•
2/6/2561

คอมเมน ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป เคยโดนแบน กันยายน 25, 2017
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=183892.msg597268#msg597268
มักง่ายพิมพ์ผ่านๆกับไรต์ไปนะ กติกาเวปนี้คงยากไป แบบนี้ดีกว่าง่ายกว่า
แบนตลอดชีพ { 2/6/2561 }

•=====================================•.

Louis Pangsri

อิจฉาลุงพล แต่ได้แบบนี้ก็ยอมนะครับ จะตายทั้งทีขอตายคาอกดีกว่า

r14151

spr566

นางฟ้าหกองค์ที่ยุภาพูดถึง คือเมีย 6 คนของลุงพล หรือเป็นสาวหน้าใหม่ที่มีเวรผูกพันกับลุงแกในภาค 2 ครับ

hnarii

น่อิจฉาาา คุณลุงจริงๆ ตื่นเต้นๆ รอฉากที่คอนโดหมอแล้วๆ อิอิ

gho klompo

ว้าว ถึงคราวของหมอพลอยซะที ไปคอนโดอีกต่างหาก น่าติดตามเป็นอย่างยิ่งครับ

magecounterz

aaa01

ขอบคุณมากครรับ ลุงจะใช้พลังมากจะตายขาอกเด็กสาวให้นะ

suriyamahajit

ลุงพลนี่คงยอมตายคาอกสาวๆดีกว่าเสียเชิงชายสะละมั้ง