ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

Chet Chet

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 01, 2018, 11:57:44 หลังเที่ยง
ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

kreetha2

ผลเสียรุนแรงมาก 12 คนเลยนะ ลุงพลสู้ๆ อย่าเพิ่งรีบตายไปซะก่อน ขอยาวิเศษ เพิ่มได้ไหมครับ

JJJJJJJJJ

เป็นผม ถึงต้องแลกด้วยชีวิตก็น่าจะคุ้มนะ ได้สาวตั้งหลายคนแถมแจ่มๆ สวยๆ เด็ดๆทั้งนั้น

รักษาสุขภาพครับ ลุงพล

hongdang32

คราวนี้ครูเบสท์เสร็จลุงพลแน่ แล้วหมอพลอยจะว่าไงบ้างนะ อยากรู้จัง

medas

เรื่องราวยิ่งใกล้จบ ยิ่งตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆ ลุ้นเลยครับว่าหมอพลอยจะเซ๊กซี่ขนาดไหนในตอนนี้

oldfencer

เจาเวลาย้อนอดีตตาพล ก่อนมาเป็นยอดนักรัก เด็ด

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  ลุงลุงเมียมาเตือนแล้วหักโหมขนาดนี้แต่ก้อดีนะคับยังขาดอีก6คงได้ลากเลือดตรมที่บอกแน่

gunship

นางฟ้าอีก 6 องค์รากเลือกแน่ลุง แต่ใครจะไปกลัวตายเป็นตาย 5555

k223

ลุงพลใกล้ถึงอวสานแล้วรึยุภาเมียรักมารอแล้ว

tidtook

งานนี้ มีรากเลือดแน่ๆ ลุงพลคนเจ้าชู้
รับรองฟ้าเหลือง

inferno555

Thor

ยังน่าติดตามเหมือนเดิมเลย เปิดมาก็ได้ตื่นเต้นเลย

Huayai 12