ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภารโรงเฟี้ยว...เกี้ยวเด็กพยาบาล Demo (ฉบับรีไรท์ขึ้นบนดินของ เกมรักภารโรงเฒ่า)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 06, 2018, 12:26:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามชวนคุย ถามขำ ๆ คุณว่าในท้ายที่สุด ใบเฟิร์นนั้นจะลงเอยกับใครครับ?

ลุงพลแน่นอน เพราะลุงพลแกเป็นผู้ชายคนแรกของใบเฟิร์น ยังไงผู้หญิงทุกคนก็ลืมคนแรกของตัวเองยากอยู่ดี
126 (54.8%)
หนุ่มเจมส์ ยังไงราชรถมาเกยตื้นแล้ว ได้เป็นเจ้าสาวว่าที่นายร้อย ได้รอดซุ้มกระบี่เชียวนะ
48 (20.9%)
โดนัท เปลี่ยนรสนิยมมาเป็นหญิงรักหญิงเต็มตัว เลสเบี้ยนว่างั้น เป็นคู่ขากับโดนัทดีกว่า
56 (24.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 230

kchumpot

จะใต้ดินบนดินผมก็อ่านทั้งนั้นแหละครับขอให้รีบๆเขียนออกมาก็แล้วกันขอให้บอกด้วยนะครับว่าซื้อได้ที่ไหนผมว่านอกจากขายของบนดินแล้วของใต้ดินก็ควรขายด้วยนะครับขายทางเฟสหรือยังไงก็ขอให้บอกนะครับผมจะได้อุหนุนเพราะชอบมากๆ

shevchenko55

aaa01

จะบนดินใต้ดินผมจะตามไปอ่านผลงานละอุดหนุนละเก็บงานท่านมาอ่านครับ

mokung

polka2012

"ภารโรงเฟี้ยว...เกี้ยวเด็กพยาบาล" แค่เห็นชื่อเรื่องก็อยากตามอ่านแล้วครับถึงจะขยับมาเป็นแนวบนดิน แนวเรื่องอาจซอฟๆลงมาหน่่อย...บทเลิฟซีนอาจจะน้อยลงไปนิด ..แต่มันก็ยังกระตุ้นจินตนาการของคนอ่านให้มีมากขึ้นอยู่ดี  หากมีโอกาส
จะติดตามอุดหนุนผลงานของท่านนะครับ ::WooWoo::

moodum07

รายละเอียดที่เพิ่มเติมมา ทำให้จิตนาการบรรเจิดได้อีกเยอะเลยครับ

ยิ่งเขียน สำนวนยิ่งไหลลื่นจนรู้สึกได้ แนวหน้าแล้วครับ

petergg

เนื้อเรื่องบนดินดูดำเนินเรื่องไปเร็วนะครับ สักพักก็จะเสร็จลุงพลไปตามสเต็ป ขอแบบกำลังจะเข้าได้เข้าเข็มดันมีคนมา สักตอนนะครับ เอาไว้ลุ้น
อะไรกันครับเนี่ย

Phoowadol

เนื้อเรื่องในฉบับใต้ดินนั้น มันไม่มีกั๊ก ใช้ภาษาได้หยาบละหื่นๆได้ไม่ต้องออม แต่ถ้าในฉบับบนดินนั้นท่านคงต้องออกแรงปั้นคำให้มันอ่านแล้วต้องสื่อให้เห็นด้วยว่ามันอิโรติกและต้องทำให้ผู้อ่านคล้อยตาม มีมุมจินตนาการเอาเองว่ายังไงต่อ อันนี้ท้าทายน่าดูครับ แต่เชื่อได้ว่าท่านnato87 ทำได้ไม่ยากหรอก แล้วจะเป็นนิยายยอดฮิตอีกเรื่องนึงในฉบับเด็กดีแน่นอนครับ. เปิดรวมเล่มเมื่อไร.  พร้อมให้การอุดหนุนอย่างแน่นอนเช่นกันครับ

hnarii

บนดินเดินเรื่องไวดีนะครับ พาใจเต้นเร็วมากลุ้นๆ ต่อ ได้อรรถรสไปอีกแบบ

gfthebc

ไม่อยากให้น้องพิมมี่ได้ชื่อว่ามีชู้เลยครับ​ เจ้า​บิ๊ก​ทำ​เลว​กับ​น้อง​พิม​มี่​ก่อน​ซึ่ง​น้อง​พิม​มี่ก็​ไม่​อยาก​คบ​กับ​เจ้าบิ๊ก​แล้ว​ fcน้องพิมมี่​ครับ

yes_coke

รออุดหนุนเลยครับ ชอบน้องเฟรินกับหมอพลอยมากๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ