ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prasong

สงสัยนาจะเล่นนอกบทเพื่อความเนียร ต้องเล่นมีเซ็กส์ก่อนรอบนึง
อย่าคิดมากเลย 555

thadtanone2002

สุดยอดครับ นาคงปล่อยไปตามอารมณ์นะ น่าจะผ่านโจไปได้ คงต้องทำใจ บ้าง
รอลุ้นให้ได้กับน้องพิมดีกว่าครับผม

Lactasoy Milk

ปวดใจแทนคนเป็นสามีจริงๆ อยากช่วยก็อยากช่วยอยู่หรอก แต่มันก็หวงนี่หว่าทำไงได้ แต่ก็อยากแอบดูเมียโดนเหมือนกัน แหม หลายจิตหลายใจเหลือกัน

Phoowadol

เหตุการณ์มันเป็นใจ ขนาดนี้นาเองถึงปากจะบอกว่าไม่อยากมีไรกับโจแต่พออารมณ์มันมาเหนือการควบคุมทีไรใจตัวเองก็เตลิดเปิดโอกาสให้ได้เสียบสอดเสียทุกครั้งไป ถึงแม้ว่างานนี้จะเป็นแผนแยกตัวให้โจเลิกกับน้องพิมก็จริงแต่ว่าสิ่งที่มันจะเกิดขึ้นจริงๆนั้นสามีจะรับได้หรือไม่นั่นคือสุดท้ายนากับโจก็ได้กันอยู่ดีเผลอๆหลายยกด้วยหนุ่มแน่นซะขนาดนั้นคงสมใจน้องนาแน่นอนและนี่ก็จะเป็นการเติมเต็มให้กับน้องนาฝั่งเดียวอีกครั้งรึเปล่าหรือสามีแอบเห็นแล้วจะคึกพาไปจัดต่อที่บ้านต้องตามดูอีกแล้วครับขอบคุณมากครับไรต์
ถึงแม้ว่าสุดท้ายแล้วจะเติมเต็มให้กันและกันทั้งสองฝ่าย. แต่ที่ดูจะขัดใจหน่อยๆนั่นก็คือน้องนาเลือกที่จะโกหกสามี ไม่ยอมบอกว่าได้หลับนอนกับโจมาแล้วนั่นเอง หรือว่านาเองจะเกรงว่าสามีจะไม่พอใจถ้ารู้ว่านากับโจได้กันแล้วเพราะรู้ว่าสามีไม่ปลื้มนายโจคนนี้เลยเลือกท่จะปกปิดความจริงซะดีกว่า
แต่เท่าที่อ่านผมว่าต้องมีการหลับนอนกันอีกครั้งแน่สำหรับนากับโจเพราะครั้งนี้นาลืมถ่ายคลิปไว้นั่นเองสงสัยครั้งหน้าคงต้องพึ่วพาสามีสุดที่รัก เป็นตากล้องให้ซะแล้วหละผมว่านะ มันถึงจะปิดจ๊อปงานนี้ได้แบบเบ็ดเสร็จสมบูรณ์ซักที จะได้แยกย้ายกันไป เพื่อหาสิ่งเติมเต็มกันใหม่อีกครั้ง

mr.supply

เป็นกำลังใจให้ผลิตผลงานดีๆ ต่อไปนะครับตอนแรกผมว่าจะเลิกติดตามละเพราะผู้เขียนเขียนดีเกินไปทำให้รู้สึกอึดอัดที่พระเอกยังเป็นศรีทนได้อยู่ทุกเมื่อ เป็นกำลังใจให้ครับผู้อ่านก็มีทั้งคนใส่ใจไม่ใส่ใจเหมือนสังคมเรานั่นละครับมองเฉพาะคนที่ตั้งใจมาเสพตั้งใจมาเมนต์จะได้มีกำลังใจครับ ขอบคุณครับ

peddo

อื้อหือ น้องนาใจถึงน่าดู อย่างนี้ต้องได้หลักฐานเด็ดแน่ สามีน่าจะเสียวสนุกตามรสนิยมแต่จะทนปวดตับไหวหรือเปล่าเท่านั้นอง ไม่แน่ใจว่านาโดนยาด้วยหรือเปล่า เร่าร้อนขนาดนี้ ถ้าจะหยุดยาก แถมทำให้คนอ่านฝันค้างด้วย ตัดสินใจเชียร์ไม่ถูกเลยว่าให้โดนดีไหม ขอบคุณ​ครับ​

bangsan

หนูนาอยากให้โจเลิกกับพิมเพื่อช่วยพี่พลหรือหนูนาอยากกินเด็กกันแน่

สมพร สมหวัง

.ใจเต็นรั่วๆๆเลยครับ นาเป็นคนเร้าร้อนมาก อยากได้แบบนี้ ::DookDig::

คนรักเมีย

แผนร้ายพ่ายความเร่าร้อนของนาอีกแล้ว นาไม่โดนมา 2 ตอนแล้วนะ ขอจัดเต็ม ยาวๆไปเลยนะครับ

C-Master

ผมนี่ลุ้นนากับพี่พลมากๆเลยนะครับ อยากให้สมหวังกันทั้งสามฝ่าย 5555

akerue

ณ ตอนนี้ตัวสามีคุมเกมส์ไม่ได้แล้ว นาก็จะมีนอกเกมส์มาเรื่อยๆ มองไม่เห็นจุดจบจริงๆว่านาจะหยุดอยู่ตรงไหน มั่วไม่เลือกหน้าเลย ตัวสามีน่าจะมีความเด็ดขาดบ้างนะ

Autte Wa

เรื่องอ่านได้สนุก เพลิดเพลิน
เข้าใจง่าย ชวนติดตาม
ชอบนา แฟนนา สมเป็นคู่กันครับ

Wasan Sri

แผนซ้อนแผน ไม่รู้แผนใครเป็นแผนใคร แผนนี้จะจบอย่างไร ใครจะทำแผนตามเป้า

minky way

ผมเชื่ออย่างนึงว่าหนูนาก็ไม่อยากมีอะไรกะโจ คงแค่ยั่วยวนให้น้องพิมเห็นธาตุแท้ของโจเท่านั้น พี่พลเป็นคนที่หนูนาอยากได้มากกว่า รางวัลปลอบใจสามีคือต่อไปคงได้ดูบทเร่าร้อนกะพี่พลครับส่วนน้องพิม คงไม่ได้นะเพราะพ่อเขาหวง และดูแล้วน้องเขาไม่สนคนมีเมียแล้วครับ

chaipron namtapee

ถ้าเป็นชีวิตจริงของผมน่ะผมเริ่มจะรับไม่ได้แล้วกับสิ่งที่นาทำอยู่ตอนนี้เพราะว่ามันไม่ใช่สิ่งที่คุยกันไว้ในตอนแรกคงต้องหาไม้แข็งจัดการกันบ้าง