ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinmonkey

นาทำกับโจเพราะช่วยพี่พลนี่เอง แต่อย่างไงสามีผู้แสนดีต้องมาก่อนนะนา ขอบคุณมากครับ

Oattmealz

เริ่มรู้สึกคุณนาจะทำตามใจตัวเอง มากกว่าที่จะตามแผนแล้วนะครับ

swbkk

โห  แผนมันซับซ้อนซ่อนเงื่อนเพื่อนทรยศจริงๆ คาดไปไม่ถึงแล้ว แต่ไม่ว่าแผนจะเป็นอย่างไรก็ถูกใจน้องนาทั้งนั้น เพราะมันส์ลูกเดียว  😈😈😈

neng su

หนูนานี้โชคดีจริงๆที่ได้สามีใจแม่น้ำเจ้าพระยา 

Boonruam Nilmeesapaya

สุดยอดมากครับ ตื่นเต้นทุกช่วงเลยครับ รออ่านงานดีๆแบบนี้ตลอด ขอบคุณครับ

shatto

Kornthep Ngamaschariyakul

zamakarn

สรุปสามีทำอะไรไม่ได้เลย นาไม่ยอมฟังเลยสินะ แล้วนี่ต้องเสร็จโจ เหรอ เข้าห้องกันแล้วด้วย นาไปไกลจากที่ผมคิดมาก

zerost

สามีเริ่มคุมไม่อยู่หรือเป็นนิสัยจริงๆของภรรยา

thep59

ดูท่าทางนาคงจะกู่ไม่กลับแล้ว เพราะตอนนี้ไม่ทำตามแผนแล้ว คงตามใจตัวเองมากกว่า

cocob45

จากตอนที่แล้ว พอมาอ่านเรื่องราวหลังคอมเม้นท์ ผมนี่งงไปเลย เกมพลิก

eeepc2

eeepc2

yuth2011

kobjuk

แอบจะสงสาร ผัวแล้วครับ อิอิ เมียร่าน