ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

คุณครูพลค่อยๆสอนนะครับ สาวเจ้ายังไม่คุ้นเคย

Anan Saidakhot

อิจฉาพลเลยแฮะได้สอยสาวสวยซะขนาดนั้น

zxcv159

รอมานานเป็นอีกเรื่องที่ตามครับ ขอบคุณครับ

Magman09

แล้วหยาจะโดนอะไรบ้างจากกลุ่มรุ่นพี่ พลจะช่วยได้ไหม ต้องติดตาม

Chanawin Tosingchai

pluit00

songphon

หายไปนานมากมีเรื่องอื่นเข้ามาอีกทำให้สับสนแต่ก็ดีคับมีลิ้งให้กลับไปอ่าน เนื้อเรื่องก็สนุกดีคับดำเนินเรื่องได้ดีเลยคับ 

helios

หายไปนานเลยนะครับ
ต้องย้อนกลับไปอ่านอีกรอบเพื่อฟื้นความจำใหม่
แต่ยังบรรยายได้อรรถรสเหมือนเคยนะครับ

nagatochans

ขนาดพลังของราคะยังขนาดนี้ ของตนอื่นคนโหดพอๆกันสินะครับ

mero

อาจารย์พลร้ายกาจมากครับ ไล่เก็บทาสไปเรื่อยๆ

medsay

::Glad:: ได้จัดสองสาวในคราวเดียว อะไรจะเสียวขนาดนั้น อื้อหือ น่าอิจจังเลย

Northsouce North

เป็นพลังที่ผู้ชายทั้งโลกอยากได้ แต่น่าสนใจที่ว่าจะเอาไปประยุกต์ในการสู้กับบาปอื่นๆยังไงหว่า

opplyim

จัดให้หมด ว่าแต่จะเอาไปสู้คนอื่นไงเนี่ย

mighty

ขอโทษที่จำเนื้อเรื่องเดิมไม่ได้แต่พลังแห่งราคะยังอัศจรรย์อยู่เสมอ

feleeona

ผลังกำลังมากขึ้นเรื่อยพร้อมทาสสวาทมากขึ้นมาอีก