ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

Empire13

นางฟ้าพาซาตานขึ้นสวรรค์มีหรือซาตานอย่างลุงพลจะพลาดโอกาสเสพความสขกับนางฟ้าพลอย

dwarf

ขอบคุณครับ...เฝ้ารอเจ้าหญิงเย็นชาอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

somchai T

peter8145

หมอพลอยวิ่งเข้ามาหามีหรือตาลุงพลจะไม่เชือด  ::Grimace::สงสารตาลุงพลชีวิตคงหดหายไปอีกหลายปี  ::Sweat::

nmiint

sunitis

ต้องจัดหนักให้สมกับที่รอคอย และ หมิ่นเชิงชายเอาไว้มาก

maddognut

สงสารหมอพลอยเค้านะคับ สงสัยต้องจัดอีกสักดอก

mikufc

กะว่าจะดองไว้อ่านยาวๆ ซะหน่อย แต่ทนไม่ไหวอ่ะขอดูหน่อยแล้วกันอิอิ

avata

เป็นเรื่องที่สนุกและติดตามตลอด ลุ้นตอนหมอพลอยที่สุด ดราม่าสุดๆ รักสามเศร้า ขอบคุณครับ

Ekasit Sounnoi

Naratorn

tong2929

tarapus

ได้เข้ามาถึงห้องหมอพลอย ไม่ว่าอย่างงัย ลุงก็ต้องจัดให้รำลึกถึงความหลัง ให้ติดใจกันไปอีกนาน ลุ้นอ่านกันอย่างตื่นเต้นต่อไป

dujimak

รอคอยเธอมาแสนนาน ลุ้นฉากรักของหมอพลอยมากเลยครับ ขอบคุณครับที่แบ่งปัน