ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

wiseman

รอมานานนนน ลุงพลจัดหมอพลอยแบบคลาสสิคอีกนะครับ มีเวลายาวนานในห้องหมอพลอยเอง 

devilmanamon

จัดหมอพลอยเสร็จแล้วยังเหลืออีก6 ไหวมั้ยเนี่ยลุง 

555 Chayaphol

หมอพลอยจริตน่ารักน่าหลงใหลเสียจริง ขนาดโดนลุงหลายถอง จะประคองกายใจได้ยอดเยี่ยดทีเดียว

zaza065

ชอบตอนทำเป็น google driveมาก้ลยครับอ่านง่าย ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆครับ

No Name

a_lex

ใกล้ถึงคิวหมอพลอยยก3 แล้วละซิ
รู้ว่าได้แน่ๆ แต่ก็ยังลุ้นอยู่เสมอ

tdt14023

ที่ยุภาบอกว่าลุงพลต้องรากเลือดคงต้องรากเลือดของจริงแล้วละครับแบบนี้ตอนนี้มาเป็นศัตรูกับเจ้าบอยแล้วมิหนำซ้ำยังโดนดักกระทืบอีกอยากรู้จริงๆครับว่าลุงพลจะแก้ไขสถานการณ์แบบนี้ด้วยวิธีอย่างไงแต่คิดว่าคงไม่ง่ายแน่ๆครับ

Newtro

อยากรู้จังว่าจะเกิดอะไรขึ้นที่คอนโดเจ้าหญิงน้ำแข็ง..เมื่อลุงพลไปถึง...น่าติดตามมากๆ

weeraj

prem aree

ลุงค่อยน่ะเดี๋ยวพลังหมดก่อนไม่ไปตามเก็บนางฟ้าที่เหลือ

1015up

ช่วงนี้คุณหมอต้องรักษาลุงพลดีๆหน่อยสินะครับ เดี๋ยวจะไม่ครบ

yoyoman

คราวนี้คงได้จัดหนักกับหมอพลอยยาวๆไปเลยล่ะครับ

ssaa3112

ลุงพลบุกถึงที่พักต้องดูแลดีๆนะหมอพลอยอย่าให้ลุงพลเป็นอะไรนะ

irisoh