ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

Sushimaki Naruto

ลุงจัดหมอเผื่อผมด้วยนะ จะเปนพระคุณอย่างยิ่ง555 ชอบครับติดตามทุกตอนเลย👍🏻

Bubu Panutid

ลุงพลเยี่ยมมากถึงห้องเลย แต่รักษาสุขภาพด้วยนะ

oddsk

ทีมเยือนบุกถึงถิ่น เจ้าบ้านจะโดนไปกี่ประตูครับ

sun_307

ออมแรงไว้บ้างนะลุงพล เพราะยังมีสาวๆรอคิวอีกเพียบเลย

vergo

อยากให้หมอพลอยชดเชยความผิดแบบนี้ให้กับแฟนเก่ามั่งครับ อ่านๆไปก็สงสารพี่กรเหมือนกัน

MrRasta

tooboy

jumpman

singkanong

มาแล้วผมคนหนึ่งติดตามผลงานของท่านมาตลอด ฝีมือการเขียนสุดยอดครับ หวังว่าตอนนี้ลุงพลกะหมอพลอยเอากันจนรุ่งสางฟ้าเหลืองกันเลยนะครับ

rung20057

เจ้าหญิงน้ำแข็งรับเสือเฒ่ามาเข้าถ้ำหิมะ มีหวัง น้ำแข็งเจ้าหญิง ละลายเป็นทะเลแน่

sultant

มาถึงถิ่นแบบนี้ ลุงพลต้องจัดหนักถึงเช้าไปเลย

scozember

หมอพลอยตอนเงี่ยนนี่ ระดับแถวหน้าเลย อิอิ สมกับราคาบอส

ananchai2002

วันๆมารออ่านแต่ลุงพล มาไวทันใจจริงๆสุดยอดเลยครับ

ziggy2

หมอพลอยมีใจกะลุง ลุงก็ควรจะจัดหนักให้หน่อยนเ

สุชาติ กอ1