ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Toubou no Hate ทางรอดสุดท้าย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 11, 2018, 06:46:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acerolar

::Sweat:: สุดท้ายเป็นสิ่งที่จับต้องไม่ได้หรือครับ แต่ว่า ตอนกลางคืน ดูมีความสุขกันจนน่าอิจฉาเลยนะครับ สงสารจังเลย ไม่ได้สมหวังซึ่งกันและกัน

glaciar

pupuland

โจรชั่วจริงๆ สุดท้ายแล้วเป็นวิญญาณใช่มะ

akine

::Thinking:: โจรมันรู้ตัวได้ไงเนี่ย อยู่ดีๆยอมโดนจับเลย

Ploy555

อยากรู้ว่า... โจรรู้ตัวได้ไงว่าอยู่กับผี ::Horror::

Tong Kamilia

::Orz:: หลากอารมณ์ในเรื่องเดียว ตอนจบพีคตริง

thegift52

ผู้ชายอาจรู้แล้วตอนซั่มก็ได้ แต่ด้วยอารมณ์ที่มัน.....นะ ก็จัดการให้จบๆไป แล้วก็ออกไปมอบตัว ไม่อย่างนั้นก็อาจจะโดนเอาวิญญาณไปจริงๆเพราะทำผิด แต่นี่ออกไปมอบตัวไง เลยไม่โดนเอาชีวิต ผมคิดแนวๆนี้นะครับ

youtome3

เวรกำ เย็ดกะผี จะบอกว่าโชคดีหรือโชคร้ายกันแน่เนี่ย

พรเทพ อำไ

ตอนแรกว่าโจรเชี่ยแล้ว หักมุมเป็นผีหลอกซะงั้น

Dragoo

โอโหเจอผีเด็กช่วยแล้วยังจับลักหลับเค้าอีก
อีกอย่างก่อนไปยังรู้อีกนะว่าเค้าเป็นผี น่าจะอยู่กับเค้าให้ช่วยดูแลเลยก็ดีนะ
จะได้ไม่ต้องถูกตำรวจจับไป 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

nagasata

หลอนเลยยยย ขนลุกจริง เนื้อเรื่องกำลังมาดีจบแบบปกติตามต้นเรื่องแต่เจอหน้าสุดท้ายที่ตาสว่างครับ

possionseul

ถ้าได้เจอแบบนี้ก็อยากเป็นโจรมั่งล่ะ *0*

ดูจากตอนจบคิดว่าพี่โจรเค้ารู้แล้วล่ะว่าเขอกับอะไร แต่แกก็เอาซะเต็มที่เลยนะ 5 5 5

tontarn123

Demon-Wolf

ถึงว่าทำไมมันยอมง่าย ที่แทนก็ผีนี้เอง ::Ajark::

baycon

ไอ้โจรก็ว่าเลวแล้วนะที่ข่มขืนเด็ก ไปๆมาๆกลายเป็นผีอยากเสียวซะงั้น คงจะสบายตัวไปละต้อนท้านนี้หายไปเกิดใหม่ใช่มั้ยเนี่ย