ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

thesee

jabavox

อยากเห็นลุงพลโดนรุมอ่ะครับ จากหมอพลอยกับโดนัท แรงกันทั้งคู่จะเป็นยังไงนะ ::Glad::

SNGOT

ถึงขนาดนี้อุ๊ยังไม่รู้ว่าโดนัทกับเฟินเสร็จลุงแล้วอีกหรือนี่ wow just wow

opplyim

ลุงต้องจัดพร้อมๆกันแล้วแหละ จะได้รู้ว่าใครโดนแล้วบ้าง

tetete

ใครทำน้องนาถโมโหนี่เตรียมเจอเอาคืนได้เลยนะคร้บ ดีมาดีกลับ ร้ายมาร้ายกลับ

saksit11

Ordinaryman

ทั้งลีลาการเขียนและการดึงดูดผู้อ่านเข้าขั้นสุดยอดแล้วครับ 
เดาว่าตอนนี้น่าจะเป็นตอนที่พีคที่สุดของภาคนี้แล้ว

tdt14023

มาถึงขั้นนี้แล้วลุงพลคงต้องจัดหมอพลอยให้หนักๆแล้วครับเอาให้หลงเอ็นจนไม่อาจไปรักใครได้อีกเลยครับ แต่เรื่องที่หมอพลอยจะให้ลุงพลช่วยจัดการเรื่องนายบอยนี้มันเหมือนเรื่องเมื่ออดีตชาติเลยนะครับที่ใช้ให้ลุงพลไปขโมยของ

Newtro

เจ้าหญิงน้ำแข็งคุณหมอพลอยโดนจัดหนักแน่น...กำลังสนุกๆๆๆ

weeraj

ถ้าลุงจัดหนักๆหมอพลอยแล้วมีครูเบสมาแจมด้วยคงน่าสนุก

ชัยทัต บรรณกิจ

ไม่ผิดหวังที่รอคอย งวดนี้หมอพลอยสงสัยจะติดใจอีกนาน

prem aree