ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 1 พบเจอ

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 20, 2018, 09:35:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oit758

เด็กสมัยนี้ไปไกลเกินละ แต่จะแค่ถ่ายรูปเท่านั้นเหรอมีอะไรอีกมั้ง เรื่องน่าจะยาวนะนี่

hattewa00

แนวเรื่องที่จบตอนแบบนี้ ตอนต่อไปนี่ไม่อยากจะนึกภาพเลย 555 ชอบครับแนวไฮโซกับเด็กข้างทาง แต่อยากให้แบบแค่ขู่ หรือแนวคนระดับล่างอะไรประมาณนั้น ไม่อยากให้พวกไฮโซด้วยกันรู้เลย มันไม่น่าจะสนุกอ่ะ แต่ยังไงก็ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ

miloauto

ไม่น่าจะแค่ถ่ายรูปน่ะ น่าจะโดน 3 อันเลยที่เดียว

คนรักเมีย

หมอบลูโดนรุม 3 แน่เลย หวังว่าคงติดใจนะ แนวนี้ดี

review1972

อา..เปิดเรื่องได้แปลกใหม่น่าสนใจมากๆ เดี๋ยวขออ่านให้จบตอนแล้วมาเม้นท์ใหม่อีกรอบนะครับ

tayata1

oui

ปรีชา เกตุสวัสดิ์

number0

diaby

เริ่มต้นเรื่องได้น่าสนใจติดตามมากครับ นึกจินตนาการไปก็รู้สึกตื่นเต้นและเสียวแล้ว ขอบคุณมากครับ

Ayumi Yumeno

Phoowadol

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นมา ที่สวนยาง จะเห็นได้ว่าพี่วีนั้นไม่มีภาวะผู้นำเลยสักนิด.  ออกแนวขี้ขลาดเสียด้วยซ้ำ. แบบนี้ต่อไปข้างหน้าถ้า หมอบชูยังไว้ใจให้เขาดูแลชีวิต. หลังจากนี้. มีหวังเหตุการณ์แบบนี้คงจะมีให้เห็นอีกแน่ๆ เผลอๆข้ามขั้นจากเด็กๆกลายเป็นโดนผู้ใหญ่ด้วยซ้ำ แต่แนวทางพร๊อตของเรื่อง. คงวางไว้แล้ว ต้องตามดูว่าไรต์จะพาไปทางไหน
   แต่ที่แน่ๆ1ชั่วโมงที่หายไประหว่างบลู กับ3เด็กชายวัยกลัดมัน คงไม่ใช่แค่ไปถ่ายรูปอย่างเดียวมั้ง. หายไปขนาดนั้น มันต้องมีได้ลองเสียบเสียว ให้หมอสาวแสนสวยต้องช้ำใจ แน่ๆเลยไม่งั้น ต่อมน้ำตาคงไม่แตกขนาดนี้แน่. น่าจะเป็นความฝังใจของสาวบลูไปตลอดแน่ๆและต่อไปบลูเองคงใช้เหตุการณ์ในครั้งนี้ บิ้วอารมณ์ช่วยตัวเองด้วยเช่นกัน แหงๆ (เดาอีกละเรา) จะเข้าเค้าตามนี้หรือเปล่า ต้องรอตอนต่อๆไปของไรต์แล้วหละครับ มาต่อไวไวนะครับ
ขอบคุณมากครับ

review1972

สุดยอด..ไม่ได้ยกยอหรือเชลียนะครับ ปรกตไม่ชอบแนวเด็กชายเจี๊ยวเล็ก ชอบแนวชายแก่กับดอกฟ้าเสียมากกว่า ลองเข้ามาอ่านไม่ผิดหวังเลย แปลกใหม่ ได้อารมณ์ ขอบคุณมากครับ

sdgundams

มันจะต้องถ่าย์มา blackmail.เหมือนเรื่องไิ้อ้เชิดแน่ๆ​ ขอติดตามนะครับ