ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YoRHa2B

ถ้าเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆคงได้เลิกกันนะคู่นี้

เจนณรงค์ หอมหวล

เป็นผัวนาต้องทำใจตัวเองเอาคนอื่นได้แต่ผัวห้ามเอาใคร

iaaaa

หลังๆ คุณสามีดูเป็นรองมากๆ โดน นา ข่มซะหงอย
และหวังว่า นา จะไม่หลงผิดจนกู่ไม่กลับในภายหลังนะ :)

4ylnox

มีหึงหวงกันด้วย ดูๆแล้วก็คงขัดแย้งกันเองในใจสินะ

jjhj1988

ผมว่ากับโจมันยังไม่จบซะทีเดียวรึเปล่า
ดูท่านาก็จะติดใจอยู่ ถ้าโจมาง้อก็คงไม่รอด
แต่ตอนนี้พระเอกเราท่าจะแย่แล้วสิคับ นาเริ่มมีเปรียบเทียบผัวตัวเองกับคนอื่น นี่ถ้าไม่มีลูกนี่นาเตลิดแน่ๆ

swss2511

กลัวอย่างเดียวว่านาจะเตลิดเลยเถิดจนคุมเกมส์ไม่อยู่

dome704

น่าสงสารน้องพิมจิงๆ ::Crying:: ไม่ใช้ว่าสุดท้ายพระเอกควบสองนะ.....

librarian

ในที่สุด พี่พลก็เสร็จนาอีกคน ขอบคุณครับ

Timdig Xixt

mental99

นาจะกลับไปมีอะไรกับโจอีกไหมครับ  หรอนาจะแอบไปหาพี่พลอีก  เพราะคิดว่านาอาจจะติดใจใครสักคน

ponggunyuki2527

Saraa Sp

zerost

น้องนานี้ไปมีอะไรกับใครก็ได้ แต่กับผัวห้ามซะงั้น ถ้าเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ คงได้เลิกกันนะคู่นี้

sthanya

นึกว่าพีพลจะไม่ได้เอากับนาซะแล้ว

Goldtask mention

คนเป็นผัวนี่โคตรปวดใจเลย เมียเอากับคนอื่นได้ แต่ผัวเอามั่ง มีออกอาการขี้หึงอีก แสดงว่ายังรักมากถึงไม่หนีตามโจไป