ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

Somkiat Ruangsubvilai

อยากเห็นยาย อุ๊ร่วมกับหมอพลอยจัดการลุงพล แบบสองรุมหนึ่ง เอาแบบยายอุ๊เปลี่ยนใจมาหลงลุงพลแบบสุดๆ

Icon Iname

เป็นสิ่งที่ใฝ่ฝันเหมือนกัน อยากโดนรุมสักครั้งในชีวิต

thadtanone2002

น่าจะมีการรุมล้อมเกิดขึ้นนะครับ
ต้องเก็บเเรงไว้สู้ศึกนะครับ

kidzero

ผมว่าจากโพลที่ถาม จริงๆแล้วหมอพลอยอาจจะไม่ได้ชอบกรวิทย์จริงๆ แต่เหตุการณ์ที่กรวิทย์เข้ามาช่วยเลยทำให้รู้สึกประทับใจ และเห็นใจในความพยายามตามจีบ แต่กับลุงพลผมว่ามันไม่ใช่เรื่องรัก แต่ตอนนี้คือติดใจลีลารักของลุงมากกว่า ถ้าลุงทำตามเงื่อนไขได้สำเร็จนั่นแหละถึงพอมีลุ้น 

นับล้านตัวในอุ้มมือ

แบบนี้ยิ่งอยากรู้เลยว่า เหตุใดสาวอุ๊ จีงจะยอมกลับมาเป็นของลุงพล

Songrapor Reemanuen

เมื่อไรจะถึงคิวหมอเบส รอด้วยความหวัง(ฟันเจ้า)

นาสตา

ยังไงหมอพลอยก็ต้องเป็นของลุงพล..ส่วนคนอื่นอาจจะได้หมอพลอยผมไม่ถือ555

oat826

วันนี้ก็หมอพลอยไปก่อน ต่อไปก็คงจะเป็นครูเบสท์ละมั้ง

ponggunyuki2527

outsider

อยากรู้ว่าไอ้ลุงพลจะใช้แผนไหนทำให้หมอพลอยไม่ต้องแต่งงาน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ อยากอ่านหมอพลอยหมอเบสท์ครับครับลุงพลสู้ๆ

phaii

ยังไงพระเอกก็คือมนุษย์ลุง พระรองแบบอีตากร ฝันไปเถอะ

nsa060

ขอบคุณคนแต่งมาก ขอเนื้อเรื่องมีคู่อื่นบ้าง เพิ่มความรุนแรงหน่อย

Ren Suzugamori

ลุงจัดหมอส่งท้ายแบบนี้หมอจะหลงลุงบ้างรึยังนะ

paoimpreza