ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game2539

ถ้าหมอพลอยยังมีใจให้พี่กรอยู่ลุงพลต้องจัดหนักให้ลืมไปเลยว่าพี่กรคือใคร

Peera canalitartis

มันคงใกล้จะถึงจุดจบของลุงละ...พักได้แล้วเดี๋ยวซีดดดดด  ::Evil::

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

ปู่หมาป่า

ทันใจปู่จริง...หมอพลอยเสน่ห์มากมาย...มีลีลาส่วนตัว...ขึ้นสวรรค์เลยนะชุมพล

jabrant

ผมนึกว่าจะหายไปดูบอลโลกก่อนนะเนี่ย ปรากฏก็ยังกลับมาแต่งต่อ  ยังไงๆ ลุงพลก็ต้องคู่กับหมอพลอยหล่ะ ยิ่งฉากเซ็กอ่านแล้ว จึ๋ยส์ๆๆๆ  ::WooWoo:: ::WooWoo::

etracker

สุดๆ ครับ เมื่อวานนึกว่าได้อ่านตอน pt4 แล้วไม่คิดว่าวันนี้จะมี 5 และ 5.5 ต่อเลย

deamondear

มีช้ำใจและจุกอกแน่ๆตอนนี้ แต่ผู้เขียนเกริ่นมาต้องหักลบ แล้วหักมุมมม

pfrankz

achuya

ลุงพลรักหมอพลอยจิงๆ รักที่ทำทุกอย่างให้คนรักมีความสุข

Newtro

เจ้าหญิงน้ำแข็งโดนลุงพล..เป็นตอนที่น่าอ่านมากๆๆ

nengim2112x b

digitalz

ลุงพลมีตัวช่วยเยอะเกินจำเป็นไปหน่อย ตัดออกบ้างได้ก็ดีครับ

gilase

มาเร็วปานสายฟ้าแลบ น้ำหมดตัวพอดีครับ ฮ่าๆ ลุงพลนะอึดจริงๆ หมอพลอยเจอกระตุ้นก็มีอารมณ์ไวมาก

neohappy

ninja699