ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 25-2

เริ่มโดย kamlk, มิถุนายน 29, 2018, 12:18:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaaa

::WooWoo::

ติดตามครูโจ้มาอย่างยาวนาน
ขอบคุณผู้แต่งครับ

5555maemoo

::Snap:: ในที่สุดครูชัยก็จะได้เป็นสามีครูโจ้อีกคน อยากใหมีฉากครูโจ้โดนรุมบ้างครับ

peddo

เรื่องนี้คงต้องยกให้ลุงหินเป็นพระเอก ทั้งขนาด ลีลา บทบาท ความใจถึง บทบู๊ ขาดแค่ไม่ได้เป็นคนแรก แต่นาทีนี้ไม่สำคัญแล้ว ครูโจ้น่าจะประทับใจลุงมากที่สุด ช่วงนี้เทรนด์ภารโรงมาแรง แต่พอมาตั้งค่ายไกลอย่างนี้ ใตรจะมาช่วยอีก มีภารโรงลีลาเทพอีกมั้ยนะ เผื่อจะช่วยทัน ขอบคุณครับ

maitree_kongton

ครูโจ้ยังไม่เคยโดนภารโรงหินจัดหนักเลย สงสัยเที่ยวนี้คงจะไม่รอดแล้ว

Che Phermphrom

่jk_th_3710

ครูโจ้จะเสร็จ​ครูชัย​มั้ย​ น่าจะไม่รอด​ ครูโจ้มาแล้ว​ ดีใจมากเลย

clickkuu

ยังเชียร์ลุงหินคนเดียวครับแต่อยากให้ลุงหินได้ใครเพิ่ม แบบตัวละครเพิ่มเข้ามาอ่ะครับ

jinpin

ครูโจ้สวรรค์ล่มตลอดเลยครับ ผมชักอยากช่วยครูเอง

inputpy

เดาว่ามีคนมาขัดจังหวะอีกแน่นอน สกิลค้างงง ชอบทำงาน

panax

ขอบคุณมากๆครับ
รอลุ้นว่าใครหนอจะได้จัดเต็มจริงๆบ้าง

SELFZii