ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] WC Raum สุขาวดีมีเธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 29, 2018, 07:55:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

จะเรียกว่า NTR ก็ไม่ถูกนะครับ ไม่เห็นมีพระเอกที่โดนแย่งเลย

Kumnoi Janjang

บอกตรงๆเลยครับ   ถ้าเก็บแต้มนี้ผมโดนแบนชัว   เพราะนานๆเข้ามาที  แต่ดูจากเนื้อเรื่องแล้วน่าสนใจครับ แต่ไม่ค่อยชอบลายเส้นเหมือนกับลายเส้นแบบเก่า(โบราณ)ไปนิส  แต่เนื้อเรื่องนี่น่าติดตามครับ   เป็นกำลังใจให้ครับ  ::Fighto::

ที่จริงลายเส้นอาจารย์คนนี้สวยมากนะครับ แต่เรื่องนี้น่าจะอยู่ในรวมเล่มเลยไม่เป็นทางการเท่าไหร่

dxoogo124

นี่มันข่มขืนนะเนี่ยไม่ใช่ แย่งแฟน

แข้ไข
กลายเป็นลี่ ซ่ะงั้น
ขอบคุณครับ

guygut

คนส่งของกับลูกคุณหนู ได้อารมณ์จริงๆครับ

asd sa dasdas

conx96857

มันจะใช้มุขเดียวเลยใช่ไหม นิดเดียวแล้วไม่บอกใคร สุดท้ายโดนจนแหก

elviswhat

tazasss01

โชคดีไปเลยสิน่ะ อิจฉาคนส่งของ ไม่น่าจะรอดน่ะ

pongharu

dragoness

คิดยังไงไปเข้าห้องน้ำชายแต่แรกละเนี่ย

batdzize

ชอบอะ แนวหื่นทะลุพิกัดแบบนี้   พี่ว่าเยี่ยม  อิอิ

Jikkig16

เด็กมันหาเรื่อง ก็ได้เรื่อง ว่าแต่ลุงจะไหวมั้ย ถ้าแม่หนูนี่เอาจิง เพลียแน่ๆ ::Horror::

maxzader

::Horror::  อารมไหนไปเข้าห้องน้ำ ผู้ชาย  สงสัยอยากจัด !!!

biggiggog

เหตุผลของไอ้คนส่งของมันประหลาดดี
อีหนูนี่ก็ดันยอมเขาซะงั้น
ที่แท้เพิ่งรู้ตัวว่าชอบงานบริการ
งานนี้ยาวไปโลด
ขอบคุณมากๆครับ

toffies

อย่างเฉียบ ไอลุงคนนี้แต้มบุญมันเยอะนะ ได้ฟันนางฟ้าเนี่ย