ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 07, 2018, 12:25:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

โอ๊ย ถ้าผมเป็นหมอ ผมก็จัดน้องตองสดๆ เหมือนกันครับ
แหม่ จากที่บรรยายน่ารักนะครับ แถมเราได้เปิดซิง
เรื่องซิงนี่ต้องย้อนไปตอนเด็กๆ เลย
แล้วได้เปิดตอนโตแล้ว สุดยอดมาก

Man4586

อั่นเอ้ยเอ็งพลาดเเล้วให้เมียโดนเย็ดยังขอบคุณเขาอีก

เอกชัย.พา

สิ่งที่เลิกยากที่สุดก็คือความสัมพันธ์นี่แหละ ยิ่งถ้าได้มีอะไรกันแบบถึงพริกถึงขิงติดใจ เป็นอะไรที่ตัดยาก

nomtojung

exelier

แหมมม ถเาให้ยสตน ขนาดนี้ 60k พร้อมคอนโดด้วยเลยอะถเาเป็นผม
สุดๆจริงๆ

ตะวันแดง

โห...ดีนะที่ไม่หลวมตัวมอบความรักให้
ผู้หญิง..อารมณ์ไหนนะสุดจริง
ขอบคุณครับ ยังคงน่าติดตามต่อจริง

Johnny Walker

::Fighto:: โหดร้ายมากครับ เล่นรับให้แล้วซอยต่อ งี้แฟนเค้าไม่จับได้เหรอ 5555
ผมนี่จินตนาการน้องตองเป็นรุ่นน้องผมเลย   ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

Davilhades

555ได้สาวนี้คุ้มเลยจ่ายครั้งเดียวได้ยาวตลอดเวลา55

สมปอง บุญ

liarealty

ใช้คุ้มราคาจริงๆ แบบนี้เหมือนได้ล่อแฟนคนอื่นกลายๆ น่าจะได้อารมณ์ไปอีกแบบ

ัuffa555

นายอั๋นเอ้ยยย ทำไมไม่ยอมเปิดซิงก่อนเล่าาา  ::Cheeky::

road master

vigoblack

น้องตองกลับไปคืนดีกลับแฟนก็เลยเข้าทางหมอแมนเลย

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

คุ้ม ครับ คุ้มมากเลยด้วย เป็นผมถ้ามีเงิน ก็ ยอมครับ