ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 07, 2018, 12:25:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nave Hunt

hanabombam

คงจะฟินน่าดู แตกในขณะเขาคุยกับแฟนเขาอยู่  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

sarawoot1234567

เรื่องนี้อ่านแล้วโคตรเพลินเลย พี่แมนนี้มีแต่ได้เนอะอิจฉาโพด

Ram PakVan Rachawong

ผีไอ้ปันเข้าสิง 55555
พึ่งรู้เหมือนกันนะว่าหลายๆพล๊อตเรื่องของไอ้ปัน มาจากประสบกาจรริงของไรท

Kiss my ass

เรื่องเล่าได้สนุกนะครับ ขอบคุณมากที่แบ่งปันครับ

aek01

jjhj1988

นี่ถ้าไม่มีนายอั๋นอาจไปได้ไกลกว่านี้สินะคับ
แต่แบบนี้ก็ดีคิดซะว่าผูกปิ่นโตแถมยังสดๆซิงๆ แถมสามหมื่นยังได้คืนอีกยังไงก็คุ้ม 5555+

air111fox

ถ้าเป็นอย่างนี้ สาวตองติดหนึบแน่นอน ใจดี ใจกว้าง และสุดแข็ง

testman

ทำไมไม่ขอน้องตองเป็นแฟนล่ะครับ

ด้วยการกระทำที่ผ่านมา ผมเชื่อว่าน้องเขาจริงมีใจให้อยู่บ้างแหละ แต่ดันไม่ยอมไปขอน้องเป็นแฟน ถ้าขอ ผมว่าน้องแกยอมเป็นแน่ ๆ และคงไม่กลับไปคืนดีกับแฟนเก่าแน่ ๆ

nmiint

ขอบคุณครับ นึกซะว่าใช้เงินซื้อความสุข 55

sthanya

เป็นผมคงให้เงินไปแบบไม่มีเงื่อนไข แต่ทำแบบไรต์ก็สมเหตุสมผล ไรต์คิดได้ไงเยี่ยมจริง ๆ วิน วินทั้งคู่

taksinzaa

ผมชอบอ่านแนวนี้มากๆครับ    นึกถึงตอนเรียน

ขอบคุณมาก

keatmano

ความลับน่าจะแตกจากเสียงนี่แหล่ะ ... หรือไม่ก็ตอนที่คุณอั๋นของเราเอาตอง ก็คงนึกได้  ::HoHo::

kiratwice