ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...38 แขกไม่ได้รับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 08, 2018, 05:13:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

godzila

โดนทั้งพ่อ ทั้งลูก ครั้งหน้าโดนพร้อมกันแน่

momosis

แบบนี้มีลุ้นพ่อลูกรวมทีมเซนวิสนะครับเนี่ย. ชอบนาจริงๆเลย สุดยอดครับ

kfc0123

puipuipui

มาติดตามเรื่องของนาต่อครับ จะไปจบที่คนไหน

l2eturn456

เกือบลืมโจไปแล้ววว กลับมาเสียวกลับโจแล้ว เยี่ยมครับ

alasangel

เรื่องบังเอิญจริงจริ๊ง แต่เสียจอมนี่แอบร้ายมากเลยนะ

radeon26

ruby31797

โจจะทำให้นาติดใจได้ไหม  หรือนาจะรอดพ้นจากบ่วงกรรมของสองพ่อลูกได้อย่างไร น่าสนใจและติดตามดูครับ

Tula Boonyarang

น้องนาทำไมทำกับพี่ได้ลงคอโอ๊ย อุตส่าโล่งใจเรื่องเสี่ย ดันมาเจอลูกเสี่ยอีก เห้อ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
คิดอยู่เหมือนกัน ผู้แต่งคงเป็นนักอ่านชั้นยอดคนหนึ่ง การผูกเรื่องดีมากๆ แทบไม่มีจุดขัดกัน แม้ผ่านหลายๆตอนก็ตาม
ตอนนี้น่าสนใจในการผูกกับตัวละครเก่า แบบที่คาดไม่ถึง แต่กลมกลืนและเสียวถึงใจมากครับ

Nattapon Wan

สรุปนาได้ทั้งพ่อทั้งลูกเลย คุ้มจิงๆเลย

kit2516

kate999

หักมุสุดๆเลยครับ ต่อไปหนูนาจะโดนอะไรบ้างนะ