ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Onapan] Sleep an Adult ลักหลับ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 16, 2018, 06:43:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

ใช่ ลักหลับ เหรอแบบนี้

น่าจะเรียกว่า  ลักตื่น นะ อิอิ

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

เรียกว่า ลักหลับหรือแกล้งหลับ กันแน่  ::GiveMe::

asdf4321

อยากเสียวเลยแกล้งหลับ อ่อยให้ลักหลับซะงั้น
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Jame8509

Phoowadol

อ่อ...มีเพื่อนดีคอยเป็นใจ วางแผนให้ทั้งคู่สมรักกันอย่างนี้นี่เอง ถึงว่านางเอกทำไม ยอมง่ายจังที่แท้ก็แอบปิ้งรุ่นพี่อยู่แล้วนี่เอง จัดสิครับอย่างนี้ต้องจัดให้หนักๆ ทั้งแตกปากแตกใน แต่ไอ้ที่ปลายชนมดลูกนี่ รุ่นพี่ส่งถึงที่เลยนะ ตอดดีชมัดเลย นางเอกน่ารักด้วย อูย.....เสียว แต่นี่มันใช่ลักหลับจริง อะ?(มันเป็นแผนๆ)อิอิ

aholic

nakchakun

จะเรียกลักหลับได้มั้ยน้อออ สาวเทอแกล้งหลับซะด้วย น้ารักดี  ::Dribbling::

showlao

virgoranger

banjong chanthasak

blackkids

งานโรงเรียน มักมีเรื่องเล่าแบบนี้เสมอ

pigsan

อันนี้ไม่น่าใช่ลักหลับ อันนี้ลักตื่น ชัด ๆ เลย

หนุ่ม ๆ นี้ดีจังน้าาาา สามน้ำยังต่อได้ชิลล์ๆ

b522055023

นางเอกเหมือนอินโนเซ็น แต่แท้ที่จริงแล้ว น่าจะรอเก็บแต้มจากฝ่ายชายซะมากกว่านะเนี่ย  ::Suffocate::

ถ้าตอบจบนางบอกว่า "ยินดีด้วยนะรุ่นพี่ พี่เป็นคนที่ 200 ของนู๋" แบบนี้จะฮามาก

B&B

ภาพ 2 ซ้ายล่าง แม่นางน่ารักมาก เอาจริงๆ ผมตกหลุมรักเลยแหละครับ

ปล.1 ท่านครับนี่ไม่ใช่ลักหลับ แต่เป็นอ่อยครับ
ปล.2 แม่นางน่ารักจริงๆ อวบนิดๆ หน้าอกใหญ่เหมาะมือ พูดแล้วเหมื่อยมือเลย
ปล.3 อ่านแล้วอิจฉาจริงๆ อิจฉาพระเอกโครตๆ
ปล.4 บอกตามตรง กูหลงรักแม่นางจริงๆ อยากเอาภาพ 2 ล่างซ้ายมาตัดแล้วตั้งเป็นภาพหน้าจอมาก!!!
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 อ๊ากกกก!!!! อยากมีแฟนน่ารักแบบนี้โว้ยย!
ปล.7 มีแบบนี้อีกใหม่อะ อ่านแล้วฟินมากกก ขออีกๆๆ ถ้าไม่มีไม่เป็นไรครับ และก็ขอขอบคุณอีกครั้งที่ท่านเสิร์ฟงานดีมาให้อ่าน

love13

ไม่ใช่ลักหลับ​ เค้าเรียกว่าตกเป็นเหยื่อ ::DookDig::

Paul Chan

จัดฉากให้จนเสร็จสมอารมณ์หมายเลยนะน่าอิจฉากันจัง