ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kiss my ass

okai

สองพ่อลูกนี่จับมือร่วมกันวางแผนอะไรบางอย่าง

ppptttmmm

ดูแล้วนาเริ่มจะไม่มีความสุขแล้ว  พอเถอะ

pui7919

นึกๆไว้อยู่แล้วเชียวว่าพ่อลูกต้องผลัดกัน คิดไว้ไม่มีผิด นาคงเบื่อแย่ที่กลายเป็นของเล่น

kjui2519

เจอคราวนี้ นาน่าจะขยาด 2 พ่อลูกซะทีขอบคุณครับ

madsside

โดนทั้งคืนก็คงไม่พอ กำลังหมุ่มแน่นขนาดนี้

Tea Tae

ชอบการดำเนินเรื่องนะครับ  ถึงรู้ว่าแต่งสนุกๆ แต่ทำไงได้ครับ มันอินไปแล้วนี่นา

au2000

แนวนี้ก็มันนะ คาดเดาก็ยาก
มีลุ้นทุกตอน
นางเอกเราก็โคตรเก่ง
สู้ทุกรูปแบบ
ตามต่อเรื่อยๆนะครับ

eak111

ยังไม่เบื่อเลยครับ  เรื่องน่าติดตามให้เดาไปเรื่อยๆ  เป็นกำลังใจติดตามต่อไปครับ

n2610

สะใจสมใจอยากละซิน้องนา ร่องคงร้อนฉ่า

Huayai 12

เสี่ยจอมส่งลูกชายมายั่วเผื่อนาเปลี่ยนใจ

Farewell

ผมชอบเรื่องนี้มากครับ อีกแค่สี่ตอนก็จบแล้ว  ::Crying:: ถ้าเป็นไปได้ก็ทิ้งเชื้อให้นา dark ขึ้นก็ได้ครับ เพราะดูนางผ่านมาเยอะมาก ผู้ชายเพียบขนาดนี้ต้อง dark ซักหน่อยครับ แต่คงเป็น dark นิดๆตามที่ผู้แต่งต้องการ

jjgreat

โดนจนติดใจแล้วน้องนาสว่างคาตาแน่คืนนี้

roomming99

เหมือนจะมีดาม่าแล้วอ่ะ เสี่ยจอมดูมีเลห์เหลี่ยม กลัวน้องนาจะเลิกกับสามี แต่อยากให้พระเอกไปซ้ำกับหนูพิมอีกจัง

บันจิ้ง จั้ม

เสี่ยแสดงนิสัยอันแท้จริงออกมาสินะ