ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62 : วุ่นรักนักเรียนพยาบาล Pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 18, 2018, 05:03:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

บางทีก็สงสารพี่กรคนดีเหมือนกันนะครับโดนแย่งคนรัก

pipat por

ช่วงนี้คงเป็นช่วงพักของลุงพลได้เติมเต็มเรื่องราวต่าง ๆ ในอดีตชาติ ส่วนน้องอุ๊ยังไม่มีทีท่าว่าจะยอมลุงง่าย ๆ ก็ไม่รู้ว่าจะมาพบลุงตอนไหน หรือจะเกิดอะไรกับเจ้าแจ๊คหนอ ? ดู ดู ไปก็น่าสงสารเหมือนกันนะ  ก่อนจบภาคแรกคิดว่าน่าจะมีอะไรอีกเยอะ รอว่าภาคสองจะเดินเรื่องอย่างไรต่อ ถือว่าผลงานขึ้นหิ้งอีก 1 เรื่อง ของผู้แต่งเลย เป็นกำลังใจต่อไป รักษาสุขภาพด้วยน๊าา

saka2520

เรื่องนี้น่าสงสารทั้งหนุ่มน้อย หนุ่มใหญ่ แพ้ทางคนแก่กันหมด ::DookDig::

วิเชียร เขาหลวง

รออ่านลุงพลพระเอกของเราจัดหนักยายอุ๊อีกรอบอยู่นะแล้วค่อยไปจัดการครูเบล

noomth

น้องอุ๊เริ่มงอลแฟนแล้ว สงสัยจะโดนลุงปลอบอีกแน่  ::Shy::

vitra6996

Che Phermphrom

C0KE

สมปอง บุญ

peddo

เรื่องราวซับซ้อนดีจัง ผสมแนวจักรๆวงศ์​ๆ เข้ากับวัยเรา เด็กๆอ่านจะงงมั้ยนะ ผมว่าถ้าลุงนอกใจหมอพลอยต้องเรื่องใหญ่แน่ แต่มนุษย์ลุงน่าจะหยุดไม่อยู่ แถมเมื่อหมอพลอยออกตัวเป็นนางร้าย ลุงคงอดแสดง​บท​พระเอก​แมนๆ ช่วยปกป้องสาวๆแน่นอน คอนฟลิกท์ขนาดนี้ เอารางวัลไปเลยครับถ้าขึ้นบนดิน ขอบคุณ​ครับ​

dwarf

ขอบคุณครับ...พลอยพรรณราย..ในอดีตชาติร้ายกับลุงพล..จนมาถึงในชาตินี้ ความร้ายลึกคาดว่ายังคงมีหลงติดมา รอเวลาเปิดเผยตนเอง