ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fue] Konkatsu no Susume คำขอก่อนแต่ง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 23, 2018, 06:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poptt1238

ชอบผญแบบนี้คับ ใสๆ ซื่อๆดี แต่ก็ดูหื่นๆ เอาตรงๆเคียวโกะซังเรื่องนี้ตรงสเป๊คผมมากเลย อายุมากกว่านิดนึงด้วย โอ้ยเห็นแล้วเขินแทนพระเอก

fillisfox

ขออนุญาติชม การตรวจเช็คร่างกายเป็นขั้นตอนต่อไปนะครับ แต่นางเอกก็สวยมาก แบบนี้คงต้องตรวจกันนานหน่อยนะครับ เป็นกำลังใจให้กับ ท่านHypN♥s สร้างผลงานดีๆ ต่อไปครับผม ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

izezanova027

จำไม่ได้ว่าคอมเม้นเรื่องที่ท่านแปลถึง 20 เรื่องมั้ย แต่เรื่องนี้อ่านแล้วเนื้อเรื่องน่ารักได้ใจ ขออนุญาตคอมเม้นเพื่ออ่านต่อหน่อยนะครับ อยากรู้ตอนจบเรื่องนี้จริงๆ

**พออ่านจบแล้วจุกเลย หมดกันความน่ารักที่จินตนาการไว้ 555

ไม่เป็นไร ถ้าตั้งใจเม้นท์ ถึงยอดเม้นท์ไม่ถึง ผมก็อนุโลมให้อยู่แล้ว

exsoldier

คือ ผญ คิดแบบนี้ก็จัดไปอย่าให้เสีย ดีทั้งงานบ้านงานเรือนงานเตียง คุ้ม อิอิ ::Confident:: ::Confident::

เออะตอนบอก งานเตียงดีนี่ ไม่คิดว่าจะขนาดนี้ 55555555

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่ดูตัวได้ถูกคนจริงๆ
แถมดูท่าทางสาวสวยจะรู้สึกดีเอามากๆ
แบบนี้ได้เสียวสบายตัวแน่ๆเลย
::Bloody::

Boss`

baycon

มันจิ้นกันจริงหรอนี่ คู่นี้ 555+
หรือว่าจิ้นดุ้น ไม่จิ้นมือ มักขนาดน่อ

rentawife

ขอบคุณคับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ขอบคุณในกระทู้ห้ามเม้นท์
แบน270วัน

twincock

okbank

::Glad::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่ายอีโมตัวเดียว
แบนถาวร

scorpionx

มีพิสูจ ความเข้ากันได้ก่อนด้วย อย่างงี้ต้องจัดหนัก 555
ขอบคุณครับ

zero21

ดีจังมีการทดสอบสินค้าก่อนซื้อซะด้วย จะได้รู้ว่าถูกใจหรือเปล่า ^_^
โหลดคลิปฟรีที่

jittipat

555 มาแนวแหวกๆแปลกๆ ไม่คิดจะนัดเดทกันเลยหรือ

zaong345

ผู้หญิงเปิดมาแบบนี้ก็เสดสิครับ

เม้นท์ไม่ถึง20เรื่องไม่มีสิทธืขออ่าน
แบน 90วัน

zamakarn

เป็นการดูตัวที่มวยถูกคู่มาก เอาละถ้าฝ่ายหญิงขอมาแบบนี้ก็มัน พระยาค่ะ 55