ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...42 กลกามของเสือร้าย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 24, 2018, 09:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Donbandan Donwong

สามีน่าจะติดกับแผนการของเสี่ยอีกคนด้วย

game14974

มาคอมเม้นเปิดตอนก่อนนะครับ​ เดี๋ยวอ่านจบแล้วจะมาคอมเม้นใหม่แบบเป็นเรื่องเป็นราวนะครับ

นั่นไงผมว่าแล้วว่าแผนเสี่ยจอมไม่น่าจะจบแค่นี้​ เสี่ยจอมนี่ร้ายจริงๆ​ แต่ที่นึกไม่ถึงคือน้องดาวนี่แหล่ะ​ นี่ถ้าไม่ได้น้องดาวนะ​ ครอบครัวนี้คงถึงจุดแตกหักแน่ๆ​ ต้องบอกว่ายังไงดี​ ตำรวจนี่เป็นฮีโร่ชัดๆเลย​ ถ้าไม่มีตำรวจโผล่มาตอนท้ายนี่เรื่องจบยากนะนั่น​ ตอนหน้าน่าจะเป็นตอนเปิดใจคุยกันระหว่างสามีและนา​ อยากรู้จนอยากให้ผู้แต่งส่งตอนหน้ามาพรุ่งนี้มะรืนนี้เลย​ แต่คงเป็นไปไม่ได้​ แหะๆ​ ยังไงก็ต้องขอขอบคุณผู้แต่งมากครับที่แต่งเรื่องนี้มาให้อ่านกัน​ อีก​ 2  ตอนจะจบแล้วเหรอ​ ตามอ่านเรื่องนี้มานานมาก​ ยังไม่อยากให้จบเลย​ แต่ก็เข้าใจครับว่างานเลี้ยงต้องมีวันเลิกรา​ แต่เห็นผู้แต่งบอกว่าในอนาคตจะมีภาคต่ออีก​ จะรอการเติมเต็มครั้งใหม่ของน้องนานะครับ​^^

abfun

อ่านถึงส่วนที่ปิดไว้ ผมว่า ผัวน้องนาโดนหลอกถ่ายคลิ๊ป แน่นอน

holovelove

ถลำลึกลงไปทุกที. แต่ก็เสียวทุกทีที่อ่าน  สนุกมากครับ
เหงาๆ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

แล้วอย่างนี้น้องนาและแฟนจะเป็นอย่างไรล่ะเสียที่ให้เสี่ยและลูกชาย

tameable

pitsanume

ไปไกลมากว่าที่ได้คุยกันไว ต้องมีอะไรมากกว่าที่รู้แน่ ๆ เลย เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

LUX111

เป็นไปตามที่คาดไว้สำหรับเสี่ยจอมและทีมงาน นาชักจะสนุกกับการมีเซ็กซ์แบบเร่าร้อน รุนแรงเรื่อยๆ
อาจจะได้เจอเฺฮียธรและตนอื่นๆในตอนหน้านี้ด้วย

Numusc

อันดับแรกผมขอชมในเรื่องภาพประกอบของเรื่องนี้ครับมีความสอดคล้องกับเรื่องมากเชื่อได้ว่าผู้แต่งตั้งใจเป็นอย่างมาก แอบเศร้าที่กำลัวจะจบ แต่ไม่อยากให้จบแบบเศร้านะครับ เพราะเหมือนทั้งคู่จะได้รับบทเรียนแล้ว

××Mon××

สงสัยน้องดาวคงเป็นส่วนนึงของแผนร้ายเสียจอม ที่ให้บอกแฟนของนา เรื่องนาโดนมอมยา น้องดาวไม่น่าจะปราณนาดีกับแฟนนา แต่ก็มองไม่ออกว่านาจะพ้นมือเสี่ยจอมยังไงถ้าเสี่ยจอมไม่โดนจับเรื่องค้ายา ทั้งพ่อ ทั้งลูก

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

อ่านตอนนี้แล้วแอบสงสารนา คิดถึงตอนจบของเรื่องเพื่อนเหี้ยๆ ของท่าน noobman เลย

zonique

ผมว่า พี่พระเอกผมโดนซ้อนแผนชัวร์ ฟันธง

akerue

คิดไม่ออกว่ามันจะจบแบบไม่เจ็บอย่างไร
ฝั่งผัวนี่ดูอ่อนแอซะเหลือเกิน ฝั่งเมียนี่ก็ร่านไม่เลิก

Alek pon

และแล้วคุณนาก็ได้ร่วมวงปาร์ตี้เซ็กส์จนได้..แต่ดูซอฟไปหน่อยนะ วงปาร์ตี้จริงน่าจะมั่วกันมากกว่านี้ และไร้ต์ยังคงยั้งมือไว้..ถ้าเสี่ยจอมร้ายตามที่ว่าจริง คุณนาไม่น่าจะโดนแค่ยาปลุกเซ็กส์..น่าจะโดนยาเสพติดด้วยมากกว่า..เรียกว่าติดแล้วเรียกมาบำเรอกามเมื่อไหร่ก็ต้องมา..นอกจากนี้คลิปเอยอะไรเอยคงถูกใช้เป็นเครื่องมือขู่เข็ญอีกทาง และคงว่อนเน็ตถ้าขัดขืน..ตรงนี้แหละที่ขาดความสมเหตุสมผล..กับตรรกะความเป็นไปของเสี่ยจอมและลูก..เรื่องจึงดูเหนือจริงไป

เสี่ยจอมเสียเงินแสนให้สามี..แต่ได้คืนยิ่งกว่าคุ้มจริงๆ ถ้าเทียบกับสิ่งที่พี่พลให้และได้รับ..ร่างกายไม่บอบช้ำ จิตใจไม่ถูกบังคับย่ำยี่..แถมได้เงินลงทุนประกอบอาชีพใหม่

คงเป็นกรรม..แต่กฎของแรงดึงดูดทำงานตรงเสมอ..เมื่ออยากมั่วเซ็กส์..เซ็กส์ก็จักนำพาให้ถลำลึกไปยิ่งขึ้นๆ..มันก็สมเหตุสมผลดี..

*เพิ่มเติม
ตำรวจบุก..แล้วกล้องวงจรปิดที่บันทึกภาพไว้โดนตำรวจยึดไหม..และแน่นอนตำรวจต้องสาวไปถึงคอนโดโจ..กล้องที่นั่นหละ..คุณนาจะเอาตัวรอดจากกล้องวงจรปิดที่บ้านเสี่ยจอม ที่คอนโดโจ และจากคลิปต่างๆได้อย่างไร..น่าฉงน..ตำรวจจะเรียกคุณนาไปสอบไหม..อย่างน้อยในฐานะพยาน..ความลับคุณนาจะถูกเปิดเผยไหม..หนีตำรวจบุกได้ แต่หนีได้ตลอดรอดฝั่งทุกเรื่องราว?.

sexsexy