ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ball ll3

ทำไมไม่หนีไป ไม่คิดแล้ว เป้นห่วงทำไมเห้นแล้วขึ้น อ่านแล้วอินจัด

microsd

Kit.m555

อยากช่วยลูกสาว
ไหนเป็นลูกค้าไปได้นิ
พลอตเรื่องน่าสนใจ

knightmoon

น่าสงสารนางเอกจังเลย แต่ดูจากตอนที่สอง นางเอกคงชอบด้วยล่ะมั้ง

freelance

ตอนหลังกลับมาที่หมู่บ้านเดิมเหรอ งันก็ลูกสาวดิ สงสัยซ้ำรอยเดิมปล่าวขายลูกกินต่อ

fillisfox

รอคอ รอคอยติดตามตอนต่อไปเลยครับผม จะรอทั้ง 4 ตอนเลยนะครับ ::Thankyou::

HK

เป็นพ่อแม่ที่โคตรเลว แจ้งตำรวจจับเม่ง  ::Angry::

Crypt

untraman114

ValkyrieKiss

โอย สงสารพระเอก พ่อนางเอกดันกลับมาพอดีอีก 5555  ::Dozy:: ::Dozy:: ::Crying:: ::Crying::

freekang

ลูกกตัญญูที่แท้ทรู ขนาดเจอพ่อแบบนี้ไป
เห็นลิงมั้ย !!

jinpin

niceanglev

1/4 แสดงว่าเรื่องนี้มีอีกยาว นางเอกน่าสงสารสุดๆอะ พ่อแบบนี้ก็มีด้วย