ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 2/4 ทางเลือก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dikky

นางเอกจะใจง่ายเกินไปนะครับที่จะตามไปอยู่ด้วยนะครับ สุดท้ายสงสารนางเอกครับที่ยังไม่หลุดจากวังวนเดิมๆครับ

redcaraha

icezen

รู้ว่าตับน่าจะพังแต่ก็เสพต่อไป เสริมสร้างความแข็งแกร่ง

iquizei

ตอนนี้ vanilla เสย
ตอนหน้าสงสัยจะละเอียด
ขอให้นางหลุดพ้นจากหมู่บ้านนี้ไปได้ซะทีน้ออ

penguinzz

ดูเนื้อเรื่องแล้วไม่น่าจบดี​ แต่จะปวดตับ​แค่​ไหน​ คง​ต้อง​ขอ​ลอง​อ่าน​ก่อน​ครับ

Edited : ดู​น่า​จะ​มี​อะไร​ถึง​ทำ​ให้​ไม่​ไป​ตาม​นัด​ หรือ​จริง​ๆ​ผู้หญิง​ไม่​ได้​อยาก​ไป​แต่​แรก

Suwitcha Muneenam

อ่านได้ 2-3 หน้าดูแล้วอาการไม่ดีเลย เริ่มสงสารตัวละครมากขึ้นไปอีกอ่ะสงสัยอ่านไปร้องไปแน่ๆ ::Crying::

midnight747

ดูจากบางส่วนแล้วเหมือนจะไม่ได้มาช่วยนะเนี่ย

edit: เดาผิดเขินเลยแต่ก็ไม่เข้าใจทำไมไม่หนีไปด้วยเลย ส่วนตัวอย่างตอนหน้าก็พาปวดตับเลย แม่ง ผช เลวทั้งหมู่บ้าน

toptime

อยากรู้ทางเลือกอะไรครับ
ถ้าได้สองทางน่าจะมันสํมากครับ
ทีเด็็็็็็็็็ดเลยครับดเลยครัดเลยครดเลยคดเลยดเลดเด

igodzini

ขอบคุณมากๆครับ

ตอนจบพระเอกก็น่าจะกลับมาอยู่ในหมู่บ้าน ทนเห็นนางเอกถูกทำแบบนี้ซ้ำๆให้ตับพังกันไปข้างสินะ

Lactasoy Milk

ถ้าดาร์คแล้วต้องให้มันดาร์คสุดๆเลยไป

wasdyuki2540

ตามมาจากตอนแรกครับผม ดาร์คไปหน่อยตอนแรก