ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 28, 2018, 06:04:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ขุดเรื่องเก่าของโฮมุนครุส สาวพูดน้อยแต่ขย่มหนัก ชักอยากเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็นเจ้าหญิงเงี่ย-

โอ๊ะ เชิญชมกันดีกว่าครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

trong5171

เห็นรูปสีหน้าแรกแล้วแอบตกใจเลย นึกว่าจะใจแตกตอนท้ายเรื่องซะแล้ว

toto_toto

ผมไม่ได้หื่น แค่แตกตื่นทางเพศ

(S)Kater

แฟนในฝัน ไม่พูดไม่บ่น แต่เดี๋ยวก่อนนะ
เจ้าหล่อนไปอ่านอะไรมาถึงเข้าใจแบบนั้น แถมเตรียมถุงยางไว้อีก
เอ้า! ก็นึกว่ารุกขนาดนี้คงเคยๆกันแล้ว ซิงอีกซะด้วย นี่มันอะไรกัน
แต่ซิงทั้งทีน่าจะเสียบสด ที่สำคัญได้ตกลงกันก่อนมั้ย ทำเอาๆ
สุดท้าย ตูว่าแล้ว! เจ๊เขาไปอ่านหนังสือผิดประเภทนี่เอง

สาวแบบนี้น่ารักมากครับ ผมชอบนะ ไม่บ่นจู้จี้ เวลาทำก็ซึนๆหน้าแดง
บางคนอาจชอบแบบทีแสดงอารมเยอะๆแต่ผมไม่ ผมชอบทำอย่างเดียว 55

สนุกมากท่าน oswald วันหลังซ่อนมั่งก็ได้นะ หรือที่จริงเราควรจะซ่อนกันทุกเรื่องไปเลย ใกล้ปี๊ดแตก  ::Angry::

Oswald : ไม่ได้ซีเรียสเรื่องนี้น่ะครับผมเลยไม่เคยซ่อน อยากให้อ่านกันก่อนแล้วค่อยเม้นเนื่้อเรื่องแบบนี้มากกว่าตอบส่งๆ เพื่อดูข้างในครับ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mariners1

ตอนแรกไม่พูด แต่งงานไปบ่นไปหยุดแน่ๆ ::DookDig::

Boran Mark

อ่านแล้วอยากให้คนที่บ้านเป็นแบบนี้จัง

top314007

มีแฟนแบบนี้เจ็งนะ ไม่บ่น แบบนั้รักตายเลย  ::Shy::

kyons

งา่นดีจริงจัง ชอบผู้หญิงแบบนี้เลย

Opo Pop

game2539

เห็นภาพสีที่แรกตกใจนึกว่าจะจบแบบ NTR 

Mister Juu

oppoeiei

noohun

นางเอกคุซุมิจังน่ารักเกิ๊นนน
มีช็อตน่ารักๆตอนนางอ่านหนังสือแล้วกินโดนัทเป็นกองๆ คือมีการใช้สมองหนักมากเพื่อหาวิธีให้คุณแฟนมีความสุข

Phichanan Anekrattanachad

ลายเส้นสวยมาก ตอนแรกคิดว่าจะเป็นเจ้าหญิงจริงๆซะอีก 555

jaqaz

น่ารักเกินไปแล้ว 10เต็ม 10เลย อ่านหนังสือหาความรู้ได้ดีครับ555