ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ขออกความเห็นส่วนตัวนะครับว่าในบรรดา3เรื่อง สำหรับผมอยากอ่านมากที่สุดเป็นเรื่องที่1 ครูสาวกับไอ้โรคจิตร รองลงมาขอเป็นเรื่องที่3 ประธานชมรมโดนยึดอำนาจ ส่วน อีกเรื่องที่มีน้องหมาเป็นพระเอกนั้น ขอผ่านก่อนครับ เพราะมันน่าปวดใจนะสำหรับ  แหมๆๆให้หมาเป็นพระเอกเนี้ยะ?.....
   ส่วนเนื้อเรื่องตอนที่3 สาวน้อยต้องตกอยู่ในวงจรสวาทที่ยากจะหลุดพ้น อันนี้ คงต้องดำเนืนต่อไปอีกอย่างแน่นอนว่าแต่คืนพรุ่งน้จะโดนเหมาไปกี่คนหละ น่าสงสารจริงๆ

ปานวาด

ไม่ค่อยชอบแนวสุนัข ขอเป็นเรื่องหนึ่งนะครับ

oppoeiei

mysoon

โดเรม่อน

ผมชอบเรื่องที่3ครับ

ตอนจบคงได้ปวดตับมากกว่านี้แน่ๆครับ แต่ยังน้อยกว่าบางเรื่อง55

mariners1

จัดมาทั้ง3เรื่องเลยฮะท่าน
อยากให้มากสุดคงเป็น1 >3>2

ball ll3

ถ้าผมขอให้แปลเรื่องที่2 เค้าจะมองผมเป็นคนยังไงครับ55

ทำไมตอนสอบติดไม่เห็นเป็นนี้ละ55

civil2

ชอบเรื่องที่สองครับ แตวเรื่อวแปลก แหวกความเป็นจริงดี ภาพก็สวยครับ

สงสารนางเอก T T โดนทำลายชีวิตทั้งชีวิต

ผมชอบจริงๆๆ

conx96857

Jikkig16

-โหวต 3 มี6ตอน ได้ดูยาวๆ เรื่องแบ็คเมลมีเยอะ แต่ก็อยากรู้ว่าจะสนุกมั้ย
-นางเอกโดนจนชินไปซะแหล่ะ ไอ้พวกพ่อมันนี้ก็หื่นชิบหาย  ::Touchy::

SAIVIA

เคยอ่านเรื่อง2มาก่อน เลยอยากอ่านเรื่อง3บ้างครับ  ::YehYeh::

/ อยากเห็นท่าน(S)Katerแปลว่าจะเป็นยังไง

/ ลุ้นให้หนีไปก็จะดี  ::Crying::

acerolar

อยากอ่านเรื่องที่ 2 ครับ น่าสนใจมากๆเลยครับ เป็นสุนัขที่โชคดีมากๆ

toffies

อย่างแรกเลย ทั้งสามเรื่องที่ใฟ้โหวต ผมไม่เคยอ่านสักเรื่อง

แต่ถ้าขะให้เลือก ผมเลือกเรื่องที่ 2 ครับ

ส่วนเรื่องนี้นั้น อ่านเท่าไรก้สงสารนางเอก เฮ้อ

ทำไใคนเขียนช่างโหดร้าย