ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

snoopyai

ในที่สุดก็จบ ขอบคุณไรต์มากครับสำหรับผลงานดีๆ

biggiggog

น่าจะมีฉากกับน้องดาวอีกนะ
ให้เมียเป็นฝ่ายแอบดูบ้าง
น่าจะเข้าท่า ::HeyHey::
ขอบคุณมากๆครับ

arsuredd

สงสัยจะเลิกยาวแฮะคู่นี้ เป็นแบบเดิมแน่ๆเลย

eak111

ขอบคุณมากๆครับที่แต่งเรื่องนี้
สนุกมาก มีให้ลุ้นติดตามตลอด
เข้าเวปมาทีไรก็ต้องมาดูเสมอว่ามารึยัง
นานี่ก็เร้าใจสุดๆ
แต่แอบลุ้นน้องพิมว่าจะได้อีกไหม

toeylogic

ในที่สุดก็ต้องจากลาสินะ นาก็ไม่ไหวเล้ย อุตส่าห์รอดมาได้

Thanapat Soontorn

ติดตามมาทุกตอน ไม่นึกว่าจะถึง43ตอนเร็วขนาดนี้ครับ

BazillUz

ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกอ่านจนจบ อยากจะขอบคุณผู้แต่งมากครับที่แต่งเรื่องดีๆแบบนี้มาให้อ่านจนจบและยังปิดท้ายตอนสุดท้ายให้อยากติดตามภาค2อีก

gaingane

ขอบคุณนะครับสำหรับทั้งหมด 43 ตอน ต้องคิดถึงแน่ๆเลย

ผมแอบคิดนะครับ ถ้า ซีซั่นหน้าเปลี่ยนพล็อตหน่อยๆ เปลี่ยนจากนาไปยั่วผู้ชาย แต่เป็นลองเข้าหาผู้หญิงบ้าง แล้วก็จัก หญิง 2 ชาย 1 กับคุณสามีคงจะดีไม่น้อย หญิงอีกคนเริ่มต้นกับน้องดาวก่อนเลยยย แล้วยังสามารถลากยากไปสวิง ชาย 2 หญิง 2 ได้อีกด้วย เสนอนะครับ :)

สมบูรณ์ ส2

newblogspot

รอไรท์เขียน้รื่องใหม่นะครับผมม ติดตามครับ

achuya

ittawat90

นึกว่าดาวจะมีบทเยอะกว่านี้แอบบเสียใจน้องดาวมีบทน้อย