ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurokawa Otogi] Hyaku Kazoe Owaru Made คู่กัด [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 01, 2018, 06:34:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hheenngg

อยากมีเพื่อนสมัยเด็กนมโตและน่ารักแบบนี้บ้างเลยครับ นางเอกจงใจแพ้แน่นอน ผู้ชายเจอนมสดๆ ไม่มีทางจะไม่แข็งต่อแน่นอน ต้องมีอ่อนข้อกันบ้างจะได้แฟน อิอิ

alarbebday1

สุดท้ายก็แพ้พระเอกเพราะเรื่องนี้ประเอกวางแผนไว้แล้ว ล่อให้แข่งจน....

CoolNook Thangsakul

แข่งกันไป แข่งกันมา สักพัก ลูกเป็นโหลแน่เบย

acerolar

::Glad:: เป็นคู่ที่เหมาะสมกันมากๆเลยครับ  ::JubuJubu:: มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองนะครับ

Mister Juu

ปากแข็งกันทั้งคู่ แต่สุดท้ายแข่งไปแข่งมาเพราะความปากแข็งก็เลยได้เป็นผัวเมียดั่งสมใจอยากซินะ

Gunitle

มีของดีด้วยกันทั้งคู่5555 กว่าจะสารภาพรักนะ รอซะนาน ขอบคุณมากครับผมมม

SickSleeplab

infinityex

top314007

แข่งสุดเสียวแบบนี้มีด้วยหรอ  ::Bloody::
แต่ว่านะ2คนนี้น่ารักดีนะทะเลาะแบบผัวเมียกัน  ::WowWow::

bigboy001

ผมว่าคนวาดเค้าพยายามให้เห็นว่า  ::Thinking::ทั้งสองแอบรักกันก็เลยอยากเอาชนะกัน อีกอย่างการบอกว่าเห็นของกันและกันตอนเด็ก ๆ ::Confident:: มันก็เป็นการท้าทายอยู่แล้วว่าสักวันตอนโตก็ต้องมาพิสูจน์กันอีกว่ามันใหญ่หรือเล็กกันแน่ ::Shy:: สุดท้ายได้กันตามระเบียบจร้า... ::DookDig::

jackalza

rit1403

ใหญ่มากๆๆๆ จบแบบแฮปปี้นี่มันดีจริงๆ 
ปล.ก็เหมาะสมกันดีนะ

foxmozz