ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

สงสารหลานสาวจังเลย ต้องเป็นเหยื่อไอ้ลุงใจร้าย..ฮือ...ฮื่อ...

jachal

ลุงอ้วนจัดหนักหลานสาวแน่

รูปหลานสาวโดนแชร์แล้ว แบบนี้ จะเป็นขึ้ปากชาวบ้านแน่

tp3660

ท่าจะไม่รอดมืออีตาลุงอ้วนจอนหื่นแน่ๆ แต่แอบลุ้นว่าจะมีหักมุมไหมน้อ

mardee dee

ไม่ได้เลยจิงๆ ปล่อยหลานไว้แบบนี้ มีประสบกาณ์อีกแล้ว

hippopov2

Phoowadol

เอาแล้วเอาแล้ว......โหมดโหดปวดตับเริ่มขยับเริ่มทำงานอีกรอบแล้ว. เริ่มอ่านเห็น แค่รางๆกับอิลุงหื่นอาดาชิ. พอเห็นตัวจริง อื้อหือ...?นี่มันไอ้หมูตอนโรคจิตรดีๆนี่เองเลยนะครับท่าน มิน่า หลานสาวถึงได้ไม่อยากเข้าใกล้. และแล้วสิ่งที่กังวลก็เริ่มต้นจนได้ ให้หลังแป๊บเดียว อาการหื่นแตกก็เริ่มทำงานเลยนะลุง แล้วอย่างนี้ใครจะช่วยสาวน้อยได้ คืนนี้คงโดนหนักแน่ๆ อ่านมาถึงตอนนี้ ก็เริ่มรู้สึก.......แข็งขึ้นมาซะแล้วถ้าทางจะลงยากด้วย.  หึๆจะปวดตับแค่ไหน ต้องขอเข้าไปดูต่อละ
    เป็นไปตามคาดเลย เจ้าลุงอาดาชิ มันจัดสาวน้อยไมจังซะทุกท่าเลย น่าสงสารจัง แต่ทำไมอาการของผมมันแข็งสั่นใจเต้นโครมคราม ขึ้นมาซะงั้นนะ ยิ่งหน้าที่11 นี่ยิ่งเด็ดเร้าอารมณ์เป็นที่สุด เปิดซิง แล้วแตกใน ไฮไลท์เลยนะฉากนี้ ผมว่า. แถมไม่พอยัง อัพเฟสแบบเรียล์ไทม์อีก มันโรคจิตรชัดๆ. โอว์ถ้ามาแนวนี้บ่อยๆผมต้องไปหาวิตามินมาบำรุงตับเสียแล้วหละครับท่านkater ขอบคุณครับ

jirasakgolf7

ห้าหน้าก็เข้ามาบุกด้วยกระบวนท่าของซูโม่เรอะ นี่ลุงเก็บกดมาขนาดไหนกันเนี่ย

การที่จบแค่คนลูกแล้วไม่แถมคนแม่ด้วยนี่ คงเป็นความปราณีของทานคาเตอสินะ

grigori00

จัดมาเลยท่าน Kater ขอปวดตับแบบรัวๆ โดจินปวดตับจะครองห้องโดจิน เฮ้
แม่เขาพึ่งจะออกไปแปปเดียว ไอ้ลุงนั่นหลานนะว้อยย

Edit ไปตายซ๊าาา ไอ้อ้วนนนน  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

kurokami

ภาพสวยมาก แต่หน้าตาลุงแม่งโคตรแย่ แถมเนื้อเรื่องน่าจะโหดสัสรัดเซีย

เนื่อเรื่องโคตรหดหู่

Nattawat Sawatdiphon

virgoranger

ดูทรงแล้ว ปวดตับแน่ๆ

เอิ่มมโหดร้ายมากก

mint38-24-38

::Shy:: ฮ่าๆ เราชอบแนวปวดตับแบบนี้ค่ะ สเป็กเลย
เราว่าอ่านแล้วมันดาร์คมันลุ้นดีกว่าพระเอกแนวปกตินะคะ
เรื่องนี้แค่ขึ้นต้นมาก็รู้สึกแล้วว่าแนวที่ชอบแน่

::WooWoo:: ฮ่าๆ หลังอ่านจบยิ่งชอบเลยค่ะ เรารู้สึกว่ามันมีรายละเอียดซับซ้อนดี
แบบมีปมทางจิตใจของตัวละครด้วย แล้วตัวละครลุงโหดสะใจแนวนี้มาก ทั้งข่มขืน ประจาน
กะให้ท้องด้วย ครบถ้วน อ่านแล้วฟิน คิดถึงตอนเคยเล่นแชทเสียวกับพี่บางคนแล้วแชทกัน
แนวเรื่องแรงๆอย่างนี้  เสียดายอยากให้นางเอกหน้าอกโตแบบอีกเรื่องเราจะยิ่งอินกว่า เพราะ
จะได้จิ้นว่าเป็นตัวเองได้เต็มที่ตามประสาสาวอกโต อิอิ รอติดตามผลงานต่อไปค่ะ
ชอบนะคะ แนวปวดตับแบบนี้ก็เอา
คนเขียนนิยายเสียว ชอบแนวดาร์ค ntr mindbreak เขียนนิยายเสียวร่วมได้ ใครสนใจหลังไมค์  ติดตามทวิตเตอร์ได้ที่

มณเทียร น

ลุงจอมหื่น เสร็จแน่ๆหนูเอ้ย ::KO::อ่านจบแล้วสงสารเด็กแฮะ