ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sumeth Jackmetha

ไอ้อ้วน! อย่ามายุ่งกับน้องหนูของฉันนะ แง่งงง แง่งงงง
::Fighto:: ::Snap:: ::Fighto:: ::Snap:: ::Fighto:: ::Snap::

l3l3master

หน้าลุงอย่างหื่น จัดหนักแก้เหงาไปเลยลุงงงงงง ::Fighto:: ::Fighto::

THANAKIT CHENPHONGTHAM

bipo2514

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ  หลานสาว เจอลุง คงไม่รอด แน่ๆ

anontatum

ลุงกับหลาน งานนี้มีเฮแน่ๆ แต่เด็กจะไปสู้แรงผู้ใหญ่ได่ยังไง สุดท้ายคิดว่าลุงน่าจะจ่ายค่าปิดปากแล้วหลานก็ติดใจ

anontatum

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาม :( สงสารหลานอีกแล้ว แต่ก็แอบดีใจถ้าเป็นลุฃ :(

xonly-1867

ไอ้ลุง เอ็งรอเวลานี้มานานแล้วใช่ไหม ฮ่าๆ  ::YarKK::

corei5

ขอบคุณครับสำหรับผลงาน ผมสอบถามหน่อยครับว่าแปลจากภาษาไหนมาพอดีผมสนใจแปลอยู่หลายเรื่องแต่ติดที่เป็นภาษาญี่ปุ่น พอจะแนะนำโปรแกรมช่วยแปลได้ไหมครับ

เกสสรร เพชรมนี

หน้าลุงนี่หื่นเกิน  ปวดตับแน่ๆ

pom24986

GG34