ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TRANCE] sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2018, 12:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nondon

timeai

ผมอยากเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนฝั่งชายบ้างครับ ยอมเสียสละเพื่อโรงเรียนจริงๆ

zwerzyxi

อยากเป็นนักเรียนจังวุ้ย แต่ถ้าเอ็งโหดขนาดนี้เรา 3 น้ำคงร่วงแล้วแหละ

HK

ตอบหรือยังหนอ แต่เอาเป็นว่าตอบใหม่อีกรอบละกันมันนานเกินจำไม่ได้ ชอบไอตรงตาลุงพระเอก av นิแหละ เอาอาชีพเป็นเดิมพัน ::DayDream::

Boyd Dek Long Thang

โอว สุดยอดกับหอยระดับพรีเมี่ยม และเทคนิคพิเศษสุดลึกล้ำ

น้ำแตกท่วมโรงเรียนเลย สาว 3 คน กับ ชาย 2162 คน แม่เจ้า สุดๆ ไปเลย

ไว้รอดูต่อไปว่า นักเรียนชาย จะส่งคนมาจัดการสาวๆ ยังไงบ้าง น่าจะสนุกไม่แพ้กัน อิอิ ::DookDig::

baretta

น่าจะมาแลกเปลียน แถวบ้านผมบ้างจัง
น้อวงรูฟิต

Mr.Shocker

siwapol55

แพงเท่าไรก็อยากสมัครเข้าไปเรียน
ขอบคุณมากครับ

sthanya

มาแลกเปลี่ยนแบบนี้ี่ไทยคงไม่ได้เรียนหนังสือกันแล้ว ไอ้สามหัวนั่นพิเศษจริง ๆ แปลกดี

watari

แหม อยากเห็นลีลาของอาจารย์สาวจริงๆคับ แต่มีแอบขำชมรมว่ายน้ำ คิดได้ไง 555

Worrarat Imkaow

อืมมม ก็แบบ...ไม่ค่อยอินแฮะ ฝั่งโรงเรียนหญิงน่าจะดีกว่านะครับ อันนี้มาแบบว่าก็เห็นบ่อยๆ
แต่ดีมากตรับ ขอขอบคุณจริงๆ

zetsuki

Ksdan

::Fighto:::0  อยากไป รร.

pol960

แสดงว่าอาจารย์เคยมีเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยน ตัวเลขที่เหรียญคือครั้งที่มาของคนนั้นรึเปล่าครับ