ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 4 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 04, 2018, 06:28:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

ก็โดนไปแล้ว แถมติดใจด้วย ไม่น่าเลยน้องฟ้า งานนี้มาลุ้นต่อว่ามีแขกรับเชิญหรือป่าว

2000HP

รอจังหวะบอยเอาคืน แต่อยากรู้ว่าบอยมีดีให้สาวติดใจแค่ไหน หรือไม่มี? ก็อยู่ที่ผู้แต่งแล้วครับผม

veget

เสียวครับ ครั้งแรกโดนยายังพอเข้าใจ ครั้งต่อๆไปเกิดจากความยากล้วนๆ บอยคงตัดใจได้สุดท้ายก็พี่เอกคงเอาเด็กมาเเลก

อดุลย์ งาม

ต้องให้บอยแก้แค้นนะครับ รออ่านอยู่ครับ 

hnarii

dwarf

therasak

อยากรู้ว่าจะแก้แค้นอย่างไรจัง จะทำให้กระอักเลือดได้มั้ยหนอ

tatsuya96

ผมก็ตามมาจากห้องซีรี่ย์ครับ ขอบคุณที่เขียนให้ได้อ่านกัน บอกเลยเปิดมาสามตอนนี่ ผมโคตรอินครับ ชีวิตจริงแบบนี้มีให้เห็นไม่น้อยนะครับ คนจิตใจดีมักกลายเป็นถูกกระทำ เราคงต้องเลือกว่าจะทำตัวยังไงกับคนแบบไหน
หวังว่าบอยจะเอาคืนได้ตรงจริตของผม รอลุ้นครับ

hanabombam

ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลยบอย แล้วจะเอาคืนเอกอย่างไร ลุ้นจัง

swss2511

peteblack

ฟูราน

ฉากจบเร้าอารมมากถุงยางเต็มถุง อีกหน่อยถ้านายเอกพาเพื่อนมารุมแล้วบอยไปเจอถุงยางเต็มถังจะสุดยอดกว่านี้ ชอบมากครับ

zamakarn

ไปคอนโดบอยอีก แถมโดนยาอีก จะเป็นยังไงละเนี้ย ว่าแต่ตอนๆ หนึ่งผมอยากให้ยาวกว่านี้สักหน่อยนะ อ่านแปปๆ ก็จบแล้วเสียดาย ฮ่าๆ

tantawanjames

บอยต้องแกเแค้นให้สาสมเลยนะครับ แบบแย่งทุกอย่างที่เป็นของไอ้เอกมาให้หมด จะดีมากครับ